จิงมั้ยครับพี่ๆ si เขาว่าวางเครื่องแรงๆ แพงๆ ส่วนมากไม่จบ หรือ จบอยาก ผม :...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ถึงหน้าโหด แต่โหมดคิดตี้, 4 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    จิงมั้ยครับพี่ๆ si เขาว่าวางเครื่องแรงๆ แพงๆ ส่วนมากไม่จบ หรือ จบอยาก ผม : เทอๆวางเครื่องใหม่เอา B แรงๆนะ เมีย : ไม่จบหรอกเธอ ผม : จบแน่นอน อู่เก่งๆเยอะ เมีย : ไม่ใช่อุ่ กู เนี่ยไม่จบ ผม : ...................... บอกทีวางเครื่องดีๆ จบไม่จบ 5555

1. ต้องใช้ครีมคับ ถึงจะจบ

2. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    ไม่รู้อ่า ใช้แคมเดี่ยว 555

3. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    กลั้นใจรูดบัตรไปเลยลวกเพ้

4. ชั่วโมงนี้k24 300 ม้ายังอยู่ยาก เพราะงั้นขับกินลมกันเถอะ 55

รูปหน้าคอมเม้น #Tial_Performance อู่เนี้ยเป็นคนทำจบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้