ว่าด้วยเรื่อง "ซันรูฟ SunRoof" อยากทราบว่า Coupe อย่างเราๆ ส่วนมากนิยม หรือ นำ ซันรูฟ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GeniusShop Tob, 4 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GeniusShop Tob

GeniusShop Tob Guest

0
    0
    0
    ว่าด้วยเรื่อง "ซันรูฟ SunRoof" อยากทราบว่า Coupe อย่างเราๆ ส่วนมากนิยม หรือ นำ ซันรูฟ ของอะไรมาใส่คับ และการใส่เป็นแบบใด (เจาะ เลาะ ยก ) ราคา ประมาณ เท่าใด รบกวนพี่ๆเพื่อนๆแนะนำทีคับ ^^ *ขอบคุณล่วงหน้าจ้าา ^^

2. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
  3. ของผมdc2คับ

4. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
  5. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ส่วนคนนี้ใช้วิธีเจาะ Sarawut Rasuwan ลองศึกษากันดูครับ

6. ของผมสใลน์ในครับแต่ไม่รู้ว่าตรงรถหรือป่าวเพราะได้มากับรถเลยครับ

7. Komkrit Niamsiri

Komkrit Niamsiri Guest

0
    0
    0
    ใช้ซันลูฟของ dc2 แล้วผ้าหลังคาใส่ด้วยกันได้เลยไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้