" สุขสันต์วันปีใหม่ 2008 ร่วมกันอวยพรนะจ๊ะ "

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย MIKI VTEC, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    ปีนี้ก็ใกล้จะผ่านพ้นไปแล้ว ปีใหม่ก็กำลังจะมาถึง
    ก็ขอให้มีความสุขทุกคน และประสบความสำเร็จในทุก ๆด้านนะจ๊ะ มีสุขภาพแข็งแรงด้วย
    และที่ขาดไม่ได้เลย ขอให้รวย ๆๆๆๆๆ กันทั่วหน้านะจ๊ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2007
  2. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    สิ่งไหนไม่ดีไม่ดีก้อทิ้งไว้ปีนี้ เริ่มต้นปี 51 กับสิ่งดีดีนะค่ะ

ขอให้ทุกคนมีความสุขสมหวังกานทั่วหน้า

Happy New Year & Merry Christmas

3. LoneLy_aki

LoneLy_aki New Member Lady Member

12
    0
    0
    สุขสันต์วันปีใหม่ น่ะค่ะ

4. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    แฮปปี้ๆ ทุกคนน๊า เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ

ร๊ากกกกกกทุกคนเลย

5. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    Happy New Year ปี 2551 ขอให้ทุกๆคนมีความสุขมากๆ นะคะ

6. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    ปีใหม่นี้ ขอให้ทุกคนมีความสุข
    ขอให้ สวยๆ เก่งๆ กันทุกคนเลย อิอิ
    แฟนรัก แฟนหลง เหอๆ

7. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ขอให้ พบเจอแต่ความสุขความเจริญ
    (แค่เจอหน้าฉันก็พบได้ทุกอย่างที่บอกข้างบนหมดและ)

8. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    แย้ๆๆๆ มีความสุข มากมายค่า เงินทอง ไหลมา เท มาที่ ฉาน เยอะๆ เอิ๊กสืๆ ขอให้ สวยๆ รวยๆ ค่า

9. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    ขอให้ทุกๆคนมีความสุขมากๆ..และประสบความสำเร้จในทุกๆเรื่องจ้า..

ปีใหม่..ชีวิตใหม่ๆ..แต่หัวใจมันก้ยังอบอุ่นอยู่เสมอ..

10. numkang

numkang New Member Member

124
    2
    0
    มีความสุขมั่ก ๆ สวยๆ รวยๆ เฮงๆ ค๊า

11. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    มีความสุขมั๊กๆนะ รวยๆ เฮงๆ จ้า

12. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    Happy New Year ทุกคนเรยค่ะมีความสุขมากๆๆๆนะคะ

13. mitsu4g93

mitsu4g93 New Member Lady Member

22
    1
    0
    Happy New Year ปี51 นะจ๊ะ มีฟามสุขมากๆนะก่ะ ร่ำรวยๆ

14. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    สุขสันต์วันปีใหม 2551 ขอให้ปีหนูจงเป็นปีเห็นโชคลาภ ให้กับเพื่อนๆ พี่ทุกๆ คนเลยค่า

15. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ก็ขอให้สาวๆทุกคน มีแต่ความสุข
    เรื่องทุกข์ ทุกอย่าง ขอให้จบไปในปีเก่าๆ
    มีแต่ความ HAPPY HAPPY ตลอดปี 2008
    และ ทุกๆปี ต่อจากนี้ไป......

16. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้มีความสุขกันทุกคนเลยนะคะ

แฟนไม่ดี

17. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้มีความสุขกันทุกคนเลยนะคะ

แฟนไม่ดี ก้อทิ้งไว้ปีเก่านั่นแหละ ปีใหม่ หาแฟนใหม่ให้ดีกว่าเก่านะ

เอ๊ะ

18. ++BowZaaZ++

733
    60
    0

แฟนไม่ดี ก้อทิ้งไว้ปีเก่านั่นแหละ ปีใหม่ หาแฟนใหม่ให้ดีกว่าเก่านะ

เอ๊ะ ยังไง 55555

19. say

say New Member Member

985
    1
    0
    Happy New Year ทุกคนเรยครับมีความสุขมากๆๆๆนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้