น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยครับ ต้องขอคำแนะ นำพี่ๆในนี้ อีกเยอะเลย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย เสือ เศรษฐีลูกพ่อแก่, 11 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยครับ ต้องขอคำแนะ นำพี่ๆในนี้ อีกเยอะเลย

1. ดูรถ ไม่เป็น ดูรถไม่เก่ง ได้มา ทำอีกเยอะเลยครับ บานเบอะ T-T

2. Myways Khed NK

Myways Khed NK Guest

0
    0
    0
    รุ่นนี้ของแต่งเยอะครับ !

3. ท่อไอเสียรั่ว คอมแอร์พัง เมื่อเร็วๆนี้ ความร้อนขึ้นถึงตัว H คาดว่า ฝาสูบไปแน่เลย

4. เศร้า แพร่บ

5. Myways Khed NK

Myways Khed NK Guest

0
    0
    0
    ความร้อนปกติ ยังครับ

6. ความร้อน ขึ้น พออีกวันนึงมาน้ำหมดหม้อพักอีก ลองเอาน้ำเติม แล้วน้ำมัน ดัน ออก จากหม้อพัก ครับ เลยจอดไว้ วันเสาร์นี้ จะ ลองเช็คอาการ อีกที

7. Aus Coupe

Aus Coupe Guest

0
    0
    0
    พัดลมหรือเปล่าครับ

8. ไปจัดการมาเรียบร้อยแล้วครับ ไปเช็ค หม้อน้ำก่อน หม้อน้ำเก่าครับ มีรั่วตรงรังผึ้ง และ อุดตัน ล้างมา ไล่ระบบ น้ำ อาการ หายครับ หมดไป 550 ค่าล้างหม้อน้ำ กับ เปลี่ยนฝาหม้อน้ำ แหะๆ แต่ก็ต้องคอยเช็คน้ำ เด่ว ขับไป ได้ระยะนึง อาการเป็นไง เด่วมาบอกอีกที ครับ

ถ้า ฝาโก่ง กะจะวางใหม่แล้วเชียว สงสัย กลัว จะแรง 555 ขับ d16y8 เดิมไปก่อนและกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้