มาดูกันว่าพี่จดจำน้องๆ EK Group ทุกรุ่นที่ผ่านมาไว้ยังไง Meeting...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Ariya Jang, 19 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ariya Jang

Ariya Jang Guest

0
    0
    0
    มาดูกันว่าพี่จดจำน้องๆ EK Group ทุกรุ่นที่ผ่านมาไว้ยังไง Meeting ต่างๆในช่วงเวลาหนึ่งที่ผ่านมา พี่เก็บไว้หมดครับ (นอกรอบก็มีเก็บไว้บ้าง แต่ไม่ได้เอามาลงนะครับ ) มีก็แต่ช่วงหลังๆที่อายุมากขึ้นเลยไม่ค่อยได้ไปเหมือนเดิม ใครอยู่ในช่วงเวลาไหนบ้าง ก็รายงานตัวกันเอาเองนะครับ

2. ขอบคุณครับพี่แจง...

โห หน้าคุ้นเยอะเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้