อยากลองแข่ง gymkana บ้างอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Kazza, 30 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ผมใช้แจ๊สvtecอยู่ไม่ทราบว่าแข่งได้รึปล่าวครับ แล้วสนามอยู่ที่ไหนครับ พวกพี่ๆเซียนๆทั้งหลาย ไปกันบ่อยมั้ยครับ

2. เอกเทคน้อย

เอกเทคน้อย New Member Member

12
    0
    0
    สวัสดีครับแข่งได้อยู่แล้วครับมีหลายรุ่นครับสนามต่อไปยังไม่แน่ใจเลยครับว่าที่ไหนไม่รู้ที่BRCวันที่2เมษาหรือเปล่าต้องลองติดตามดูครับ

3. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ขอให้มาครับ มาลองดูก่อนก็ได้ สนุกนะครับ วันอาทิตย์ที่ 2 เมษายนนี้ก็มี อาทิตย์ต่อไปที่ 9 เมษายนนี้ก็มีอีกครับ สถานที่ก็ BRC ด้านหัง ซีคอนเลยครับ........

4. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    เอ๋
    พี่โป๊ยวันที่ 9 เมษายนนี้งานอะไรเหรอพี่
    ช่วยบอกด้วย
    อิอิ

5. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    วันที่ 9 เมษายน ที่สนาม BRC หลัง Seacon square ครับ

งานแข่ง Motortracks Catch-up Gymkhana

เป็นรูปแบบใหม่ ที่ยังไม่เคยแข่งที่ไหนมาก่อน

หนุก และตื่นเต้นไม่แพ้รายการอื่นๆแน่นอน แถมมีรุ๋นมือใหม่ด้วยนะ:D

6. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    มาลงรุ่นมือใหม่ได้เรยคับ
    ทั้งงาน M-max และ MT
    :D
    [email protected]

7. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    แล้ววันที่ 9 นี้ พี่มามั้ยครับ.......:p

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่อั๋น ทวงกติกาให้หน่อยดิ รอกันอยู่ค้าบบบบบ

9. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    gym ของ motortrack กติกาเปงไงครับ ไม่ได้แข่งแต่อยากรู้อ่ะคับ น่าสนุกจัง น่าจะมีที่เชียงใหม่ด้วยหงะ

10. kabu

kabu Member VIP

46
    0
    6
    ดีๆไปลงด้วย

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตกลงมีจัดไหมเนี่ย :(

12. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ไปแน่(แต่ลงเปล่าไม่รู้คับ)5555

13. kunkai

kunkai New Member Member

8
    0
    0
    ผมอยากจะถามพี่บีmotor tracks สักข้อนะครับ ทำไมพี่ง้วนพักนี่ไม่เห็นแข่งdriftเลยพี่ง้วนเป็นอะไรไปหรือเปล่า
    หรือว่ามีปัญหากับเพื่อนนักแข่งdriftบางคนหรือเปล่าที่ถามพี่บีก็เพราะว่าผมอยากเห็นลีลาการขับรถdrift
    ของพี่ง้วน อย่างไงเรื่องนี้พี่บีหาคำตอบมาฝากพวกเราชาวmotor tracks ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

14. kunkai

kunkai New Member Member

8
    0
    0
    ผมอยากจะถามพี่บีmotor tracks สักข้อนะครับ ทำไมพี่ง้วนพักนี่ไม่เห็นแข่งdriftเลยพี่ง้วนเป็นอะไรไปหรือเปล่า
    หรือว่ามีปัญหากับเพื่อนนักแข่งdriftบางคนหรือเปล่าที่ถามพี่บีก็เพราะว่าผมอยากเห็นลีลาการขับรถdrift
    ของพี่ง้วน อย่างไงเรื่องนี้พี่บีหาคำตอบมาฝากพวกเราชาวmotor tracks ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้