Jazz ถอยหลังแล้วเกียร์กระตุก รบกวนผู้รู้ครับ.....

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Iguzz, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Iguzz

Iguzz Guest

0
    0
    0
    ใครเป็นแบบผมบ้าง! Jazz ปี04 พอเข้าเกียร์ถอยแล้วรถจะกระตุก 1-2 ครั้ง อาการเหมือนเกียร์จะหลุดครับ แต่จะเป็นแค่1-2 ครั้ง ตอนที่เข้าเกียร์ถอยครับ (เป็นหลังจากที่เข้า 0 อัพเกรดเกียร์ครับ) ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ...

2. ซัดดำ

ซัดดำ New Member Member

21
    0
    0
    น่าจะเช็คสภาพยางแท่นเครื่อง-เกียร์ดูนะครับว่าขาดหรือเปล่า

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0

ช่างมาตอบเองเลยนะเนี่ย

รถแรงนะแอร์ หุหุ

4. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    คริคริ

5. ซัดดำ

ซัดดำ New Member Member

21
    0
    0
    ไม่แรงหลอกครับ ยังเดิมๆอยู่เลย...

6. lovestory2

lovestory2 New Member Member

32
    0
    0
    หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้