มีใครติดแอมป์ที่คอนโซลเบาะหลังบ้างครับ(ตรงไฟเบรคดวงที่ 3)

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย neo 02, 11 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neo 02

neo 02 New Member Member

5
    0
    0
    แบบว่ากำลังจะเอาแอมป์ไปติด แต่เบื่อแบบที่ติดอยู่ในกระโปรงหลัง เลยคิดว่าจะให้ช่างตีแผงหลังใหม่ ยกองศาลำโพง แล้วก็เอาแอมป์ 5 ch ติดในห้องโดยสาร โดยเองไฟเบรคดวงที่ 3 ออก แล้วหาไฟอันเล็กๆ ติดแทน ส่วนซับไว้ค่อยหาซื้อแบบสำเร็จมาใส่อีกที ไม่ทราบว่ามีใครเคยทำบ้างครับ แล้วติดแบบนี้จำมีผลเสียหรือเปล่า

ปล.ถ้าใครมีร้านแนะนำแถวๆ ลาดพร้าว ก็โพสบอกได้เลย

2. Roon Shop

Roon Shop New Member Member

45
    0
    0
    เอาไปเราจัดให้คราบ

ฮอนด้า ซีวิค ตาโตๆ

3. pumpum

pumpum New Member Member

45
    1
    0
    ไม่แนะนำเลยครับ เพราะ
    1 มันตากแดด

2 ล่อตาขโมยดีจังครับ เหมือนบอกพวกมันว่า เฮ้ย.. รถกรูมีเครื่องเสียงนะ มางัดไปให้หมดเร็ว......:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้