รบกวนถามคำถามหน่อยครับ ผมใช้ซันนี่2000...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ole Zuza, 1 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ole Zuza

Ole Zuza Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามคำถามหน่อยครับ ผมใช้ซันนี่2000 ตอนนี้ขับไปมีเสียงดังมาจากซุ้มล้อคู่หน้าสองข้างดัง ช่างบอกบูชปีกนกแตกต้องเปลี่ยนอะไรบ้างครับ เวลาตกหลุมดัง ราคาเท่าไหร่ถึงจบครับ? ขอบคุนครับ

2. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยคนคับ....ของผมมีเสียงเหมือนกัน

3. Ole Zuza

0
    0
    0
    ครับพี่ตอนนี้ผมปวดหัวกับมันมากครับ

4. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    เช็คช่วงล่างใหม่เลยครับ...บูช ลูกยาง ลูกหมาก ยางหุ้มเพลา ยางรัดแร็ค รวมค่าแรง ห้าพันมีทอนแน่ๆครับ

5. Meng Creation

0
    0
    0
    ตุ้ย นะจ๊ะ หางานให้ล่ะ รับมั๊ยๆ

6. Ole Zuza

0
    0
    0
    อ่อครับขอบคุณมากนะครับ

7. Ole Zuza

0
    0
    0
    ยางรัดแร๊ค ยางหุ้มเพลา หัวเพลา เปลี่ยนหมดแล้วครับพี่ตอนนี้ผมรำคาณมากเวลาขับต้องเปิดเครื่องเสียงกลบเกลื่นอะครับ555555

8. Meng Creation

0
    0
    0
    เก็บใกล้หมดแล้วนิครับ....แบบนี้ราคาก็ลดลงมาอีก รถผมก๊อกๆแก๊กๆทั้งหน้าทั้งหลัง....ยังปล่อยผ่านๆไปเลยครับ รถเก่าซะขนาดนี้ ทำใจร่มๆครับ

9. Ole Zuza

0
    0
    0
    พอกันเลยพี่55555

10. Ole Zuza

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆนะครับพี่

11. มีปีญหาเรื่องปีกนก ยกปีกเชียงกงยางสวยๆลูกหมากมีติดมาด้วยปีกละ900 คับ

12. Ole Zuza

0
    0
    0
    แล้วผมต้องเปลี่ยนกี่ตัว ราคาเสร็จเท่าไหร่ครับพี่?

13. เปลี่ยนสองปีกคับ1800บาท

14. Ole Zuza

0
    0
    0
    ติดต่อพี่ได้เลยใช่ไหมครับ

คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้