สอบถามคับ โช๊คหน้าเดิม เวลาวิ่งเจอเนินลงกระแทก มีเสียงสะท้านข้างโช๊คฝั่งผู้โดยสาร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jeab Cameraman, 3 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jeab Cameraman

Jeab Cameraman Guest

0
    0
    0
    สอบถามคับ โช๊คหน้าเดิม เวลาวิ่งเจอเนินลงกระแทก มีเสียงสะท้านข้างโช๊คฝั่งผู้โดยสาร ก้มดู สงสัยงานมา วานผู้รู้แนะนำคับ b 14 ท้ายแยก

2. ลองให้ร้านโช้คดู ยางเบ้าหัวโช้คครับ ถ้ามีคราบน้ำมันนันคือรั่วแล้วครับ

3. Jeab Cameraman

0
    0
    0
    ซ่อมได้ไม๊อะคับ หรือต้องเปลี่ยน

4. ซ่อมได้ สบายมากครับ ค่าใช้จ่ายซ่อมโช้ค ประมาณ 800 ต่อคู่ครับ ยางเบ้าโช้คไม่กี่ร้อย ลองให้ร้านเช็คก่อนก็ได้ครับ

5. Jeab Cameraman

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ

6. ซีลโช๊ครั่วแล้ว

7. ขาย 700 คับเผื่อสน โช๊คกับเบ้าเพิ่งเปลี่ยนเบ้าใส่ได้ 1 เดือน ถอดเพราะใส่โช๊คแต่งคับ สปริงไม่มีนะคับ

8. ถ้าฝืนขี่ไปเป็นไรมั้ยผมก็ดัง

9. Jeab Cameraman

0
    0
    0
    ถามละคับ คิดค่าบิ้ว อัดใหม่ คู่ละ 1500 + ยาง500 สรุป 2000 แพงไม๊

10. แพงครับ แถวมีนบุรี 800 ครับ โซนอื่นน่าจะพอๆ กัน 1500 แรงไปครับ

11. Jeab Cameraman

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ ลองหาดูเรื่อยๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้