สอบถามคับ เคยมีใครเคยเปลี่ยนปะเก๊นชุดใหญ่ เครื่ิง ga15 บ้างไหมคับราคาปะมานเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suphapat Tanompeuch, 4 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามคับ เคยมีใครเคยเปลี่ยนปะเก๊นชุดใหญ่ เครื่ิง ga15 บ้างไหมคับราคาปะมานเท่าไหร่ ของผมน้ำมันเครื่องซึมเยอะคับ ขอบคุณคับ

1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ไม่เคยครับ...รู้แต่ราคาปะเก็นฝาสูบ 600กว่าบาท

2. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
  3. Ga16-ga15 ปะเก็นเหมือนกันใช่ไหมคับ

4. ปะเก็นฝาครอบวาวล์ชะมะ

5. ชุดใหญ่คับพี่ตุ๊ย

6. ก้อมีประเก็นฝา ยางเบ้าหัวเทียนสี่ ซีลสี่เหี่ยมรูหายใจหนึ่ง

7. มียางรองน๊อตด้วยนะตัวละ40

8. อย่าทำตอนเครื่องร้อน้กลียวจะเสีย ทากาวแล้วประกอบทิ้งไว้สักหก ชม. กางแห้งถึงสตารทรถใช้งานได้

คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้