รถมีเสียงกึ๊กๆด้านหลังเวลาวิ่งถนนเปียกแต่ถนนแห้งไม่มีเสียง พี่ๆพอจะเดาสาเหตุได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Krit Srikeaw, 6 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Krit Srikeaw

Krit Srikeaw Guest

0
    0
    0
    รถมีเสียงกึ๊กๆด้านหลังเวลาวิ่งถนนเปียกแต่ถนนแห้งไม่มีเสียง พี่ๆพอจะเดาสาเหตุได้มั้ยครับ

2. สภาพรถเป็นไงมั่งครับ หรือเป็นได้ว่าเราคิดไปเอง

3. Krit Srikeaw

Krit Srikeaw Guest

0
    0
    0
    ดังจิงครับดังเหมือนอะไรเคาะกันแต่ขับถนนแห้งก้อไม่ดังถนนขรุขระก้อไม่ดัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้