อยากรู้จักกะทุกคนที่เล่น jazz แถวระยอง ครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ช็อกโกแลต, 21 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ช็อกโกแลต

ช็อกโกแลต New Member Member

1
    0
    0
    อยากเข้าชมรมด้วยอ่ะ ทำไง มีสติ๊กเกอร์ หรือเปล่า
    มีมีตติ้ง ไหม ติดต่อไครได้ครับ

ขอเบอร์ไว้ก้อดี

ผม ชื่อ ช็อกโกแลต ครับ
    อยู่แถว อีสเทอร์ซีบอร์ท
    DRIVE JAZZ ขาว พึ่งออกมาได้3อาทิตย์
    เดิม ทั้งคัน
    หาร้านดีๆ ทำสวยๆ
    ขอคำแนะนำพี่ๆ ใน คลับด้วยนะครับ
    [email protected]
    เมลล์มาคุยกันได้นะครับ
    อยู่ไกล้-ไกล มาทักทายได้นะครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ระยองแถวนั้น ต้อง ชลบุรีคลับเรยคับ รถสวยๆเพียบ

3. godzillafit

godzillafit New Member Member

25
    0
    0
  4. jazz_sport

jazz_sport New Member Member

8
    0
    0
    ผมอยู่ พัทยา คับ

ว่างๆมาทักทายกันได้คับ

fitto shop เลยครับ กลุ่มหมกมุ่น JAZZ ในระยองคลับของเวปนี้แหละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้