รถวางเครื่อง d15b มาพวงมาลัย power หนักๆๆหรือประมาณ power ทำงานแค่ 30% rack ไม่รั่วอ่ะ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phakin Barameetarakul, 22 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถวางเครื่อง d15b มาพวงมาลัย power หนักๆๆหรือประมาณ power ทำงานแค่ 30% rack ไม่รั่วอ่ะ น่าจะเปงที่อะไรครับ ใครพอรู้หรือพอมีอู่แนะนำฝั่งธนบางจ็ะ ขอบคุณครับ

1. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ขอติดตามครับ วางดี 15 เช่นกันครับ เผื่อเจออาการนี้ได้แก้ไขถูก

2. Pongsatorn Dck

Pongsatorn Dck Guest

0
    0
    0
    อัตราเร่งและความเร็วเป็นไงบ้างครับ

3. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    ของผมก็เป็น อาจจะเกี่ยวกับ เฟืองไมค์ของเดิม มันจะมี สายน้ำมันไปต่อตรงแร๊ค มั้งคับ มั่วเอาอิอิ

4. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    สายที่เกี่ยวกับแรค. ลองไป อู่เกณฑ์. 88. เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้