รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ รถรอบต่ำ พอเปิดแอร์ เปิดวิทยุ คอนโซลหน้าจะสั่น...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย โอ้เอ้ ขี้เกรียจ, 28 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ รถรอบต่ำ พอเปิดแอร์ เปิดวิทยุ คอนโซลหน้าจะสั่น พอให้ช่างจูรอบเครื่องให้สูงขึ้น เครื่องก้ร้อนมาก จะทำไงดีค่ะ

1. John Charernsukh

John Charernsukh Guest

0
    0
    0
    เปนเหมือนกัน

2. ลองปรับไฟดูดิที่จานจ่ายนะอ่อนแก่ก้อเปนอาการนี้

3. สมพงษ์ วงไพเราะ มือใหม่ค่ะ ยุตรงไหนคะ รบกวนแนะนำหน่อย ทำเองได้รึป่าว ค่ะ ขอบคุงค่ะ

4. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ชดเชยรอบแอป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้