ใครพบปัญหาที่วางแก้ว วางขวดใน ลุง 89 เราช่วยคุณได้ อิอิ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ผักแว่น ชุมพร, 28 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพบปัญหาที่วางแก้ว วางขวดใน ลุง 89 เราช่วยคุณได้ อิอิ

1. 88 มีไหมคะ อยากได้บ้าง

2. ถ้าคอลโซลกลางเหมือนกันทำได้เลยคับ

3. ทำเองได้เลยคับ ให้พ่อบ้านทำ ไปซื้อที่วางแก้วที่มีขาย ลักษณะแบบนี้ มา 2 อัน แล้วก็ไปตัดแผ่นไม้บางๆ ให้เข้ารูป ที่วางของเดิม ใช้เทปกาว 2 หน้าแบบที่ใช้ในรถ ส่วนที่วางแก้ว ใช้น็อตไขยึดกับไม้ เสร็จแล้วก็วางไปตรงที่เราแปะเทปกาวไว้ครับ เรียบร้อย

4. ขอบคุงค่ะ☺

5. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
  6. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    กู๊ด ไอเดีย!!!!!!

7. ถ้าจะให้เนียนสวยงามก็ใช้กระดาษทรายขัด พ่นสีเทา หรือดำด้านที่ตัวไม้ ก็จะเรียบร้อยสวยงาม ^_^

8. การใช้งาน ความแข็งแรง สบายมาก ไม่มีหลุด แม้จะใช้งานหนัก (ถ้าใช้เทปตามที่บอกนะ ผมไม่ยึดน็อตที่รถเพราะไม่อยากให้มีรูที่รถ) ผมมีความสุขมาก มีที่วางแก้วกาแฟ โค้ก ที่ผมชอบ อิอิ

9. บางคันฟลู options ตรงนี้มันเป็นที่ท้าวแขนน่ะส่ะ ฮ่าๆๆๆ

เอิ๊กกกกกๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้