จน เครียดด อยากดริ๊ฟฟฟฟฟฟฟ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย นาย ณทภัต ผาเลิศ, 6 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมมีเพื่อนคู่ใจเปง Vios เลยอยากรบกวนไห้พี่ๆหาภาพการดริ๊ฟด้วยล้อหน้ามาไห้ดูกันบ้างครับ ที่บ้านค่อนข้างมีฐานะครับ <ยากจน> เลยกะจะดริ๊ฟมันเพียวๆไม่ไส่โซดาแบบตายเปงตายเลยครับ อิอิอิอิ ล้อเล่น สงสารสาวๆแถวบ้านครับ ขอขอบคุณพี่ๆไว้ล่วงหน้าเลยแล้วกันครับ:rolleyes:

1. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  2. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

3. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    เมื่อก่อนมี FF Drift club แต่ตอนนี้ไม่รู้อยู่ไหนแล้ว
    แต่เห็นลงกระทู้ไปที่ Drift forum แล้ว ไว้รอใครมาตอบแล้วกันนะครับ

4. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
  5. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  6. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    drift

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้