ใครพอจะแนะนข้อมูลหรืออธิบายวิธีไล่สายเวคคัมมั่งครับ?

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย บุญ ประ เสริฐ, 28 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอจะแนะนข้อมูลหรืออธิบายวิธีไล่สายเวคคัมมั่งครับ?

1. เดี๋ยวถ่ายรูปไปให้ดีไหมครับ? เอาหลายๆ มุม

2. ดีค้าบบบบ ขอบคุณมากครับพี่ผมไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลยครับ

3. ติดธุระ เดี๋ยวถ่ายใหครับ พึ่งกลับมา เครื่องร้อนๆ เลย..... ถอดกรองก่อน

4. แบบนี้จะดูรู้เรื่องหรือป่าว

5. แบบน้าน้องนี่ชัดเจน ของผมเอาไว้ดูคร่าวๆ แล้วกันไม่เต็ม 100 เพราะมุมมันแคบ กล้องเก็บไม่หมดที่มุมอับ และแต่ละสายชิดกันมาก ถ้าอยู่ใกล้ๆ จะขับไปให้ดูเลย......

6. ฝั่งซ้ายแล้วนะ

7. เก็บตกฝั่งขวา

ขอบคุณมากครับพี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้