พี่ๆครับ รบกวนปรึกษาหน่อยครับ ที่ขับอยู่เป็นacปี31นะครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Panutda Porramuth Homsup, 30 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ รบกวนปรึกษาหน่อยครับ ที่ขับอยู่เป็นacปี31นะครับ ตอนนี้มันเครื่องกระตุกแล้วก็ดับ สตาร์ติดยากมาก แล้วตอนขับถ้าเหยียบเกิน40มันจะมันเสียงดังขึ้น มันเกิดจากอะไร แล้วต้องแก้ยังไงครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ดังยังไงแบบไหนครับ เครื่องอะไร เกียร์อะไรครับ

2. เครื่อง20000ครับ เกียร์ออโต้ ดังแถะๆๆๆ

3. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ใช้น้ำมันหรือแก้ส

4. แก๊สครับผม

อาการแบบนี้ต้องฟังของจริงครับ ถึงจะพอคร่าวๆ ได้ว่าเป็นอะไร ผ่านมา 20 กว่าปี น้อยคันที่ยังไม่ได้ overhaul ส่วนมากก็ได้เวลากันแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้