อย่างงี้ก็ได้เหรอครับ ไม่ผิด กม. เหรอครับ ผมจะได้ทำบ้าง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tong Dorothy, 6 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tong Dorothy

Tong Dorothy Guest

0
    0
    0
    อย่างงี้ก็ได้เหรอครับ ไม่ผิด กม. เหรอครับ ผมจะได้ทำบ้าง

2. Piyapat Soontornchaiyar ใช่ป้ายสากลปะแคน

3. คงจะเป็นป้ายทะเบียนสากลคับ

ป้ายสากลคับ อนุญาติให้ใช้ตอนอยู่นอกประเทศไทยเท่านั้น ใส่วิ่งในประเทศโดนเหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้