cLicK => มีใครยังเล่น - ปังย่า - อยู่บ้างอ่าคะ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Ecstasy, 11 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    เมื่อเช้ามืดได้ประลองกะพี่เก่ง อิอิ

เลยอยากรู้ว่า มีใครยังเล่นปังย่าอยู่บ้างคะ

เผื่อจะได้เจอกัน นัดกันไปออกรอบน๊า

เรา (หนาว) ลูกแก้วzA ยศ เซมิ E อ่ะค่ะ อ่อนมั่กๆ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ก็คงเหลืออยู่เท่านี้แหละ

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เล่นนานๆๆๆๆ ครั้งคับ

4. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    เบื่อๆก็เล่นครับ แต่ก็เล่นอยู่เรื่อยๆนะ แต่ผมอ่อน :lol:

5. joey_jab

joey_jab New Member Member

6
    0
    0
    เล่น แทบทุกวัน ครับ ^^
    id jojojab ยส อาเม A อีก นิด จาเปงเซมิแระคับ
    ช่วง 6 โมง เยน ถึง ตี 1 เสาร์ อาทิตย์ 48 ชั่วโมงคับ
    เล่น ในเกนท์ กลาง ๆ คับ ไม่เก่ง ไม่ห่วย ^^
    สติถิ สูงสุด -31 สนาม ** คับ
    เข้าเกมแร้วแอดไปเล่นกันนะคับ ^^

6. F88

F88 New Member VIP Privilege

3
    0
    0
    เล่นอยู่เหมือนกันนะครับ.....

7. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    เล่นอยู่เหมือนกันครับ แทบทุกวัน ตอนดึก ๆ ครับ

ชื่อ (แบร่) แรคคูน ยศ ซีเนี่ยร์ เอ อ่อนมากมายครับ

แล้วปรกติเล่น เซอร์เวอร์ไหน กันอ่ะครับ

8. Ecstasy

1,920
    82
    48

เด็กโสด ค่ะ โสดดดดดตลอดกาล 55+

9. arttokorat

439
    7
    0
    เล่นห้องเดียวกันครับ เดี๋ยวถ้าเจอจะทักนะครับ เด็กโสดเหมือนกัน แหะ แหะ

10. Ecstasy

1,920
    82
    48
    กะลังเล่นเลย เจอกันป่าว เด็กโสด ฟรี 2

(หนาว)ลูกแก้วzA

11. arttokorat

439
    7
    0

อ่ะ 8 โมง หลับไปแล้วอ่า

12. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    โสดด้วยคนคับ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้