เรื่องไปดูF1ที่ญี่ปุ่น

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :)

ถึงคุณ เบน (ผู้ที่เป็นไกด์จัดทัวร์ดูFormula1ที่ญี่ปุ่น)
    คือผมอยากทราบว่าผมต้องจัดการอย่างไรบ้างครับ และ อย่างช้าที่สุดที่ผมจะส่งหลักฐานต่างๆ พร้อมกับ เงินเป็นวันไหน
    ผมเคลียร์งานไว้แล้ว และสนใจที่จะไปดูF1กับทัวร์คุณเบน(Bento)1ที่ นอนเดี่ยวราคาเท่าไหร่ นอนคู่ราคาเท่าไหร่ครับ:)

2. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    น่าสน อิอิอิอิ
    Team STUTTGART มีใครสนบ้างคับ
    ปล ไปหลายคนลดได้ไหมคับ
    ขอราคาด้วยคับ

3. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    โคดอยากไป เท่าไหร่คับขอรายละเอียดหน่อย

เฮียเกี๊ยก ออกให้ครึ่งนึงดิ ผมจะได้ไม่ต้องไปอ้อนแม่

4. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ช่วย โพสรายละเอียดให้ครับ จัดกรุ๊ปนี้โดย...BENTO

กรุ๊ปทัวร์นี้จัด กรุ๊ปเดียวเท่านั้น......ไปชมการแข่งขัน FORMULA 1 >FUJI SPEEDWAY
    28 september - 2 october

ไปไหนบ้าง.....นาริตะ-พระใหญ่ทามาคูระ-ล่องเรือทะเลสาปอาชิ-หุบเขาโอวาคุดานิ- ขับรถโกคาร์ท
    วัดอาซะกุซ่า-โตเกียวดิสนีย์แลนด์-วัดนาริตะ-ช๊อปปิ้งต่างๆ และชม F1 โดย นายเบ็นพาไปเที่ยว ถ้าต้องการเที่ยวในที่ๆ
    พิเศษ....เบ็นจัดให้ได้ครับ.....ราคาต่อท่าน....41900 บาท

ปล.ใครสนใจติดต่อได้ที่.... 02-939-4276-7

www.1000milestravel.com

5. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    จะต้องเตรียมอะไรบ้างคับ
    แล้วต้องขอ วีซ่าเองไหม แล้วผู้หญิงจะขอยากไหม
    ปล น่าสนใจตรงโกคาร์นี้แหละ

6. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek:

Keakพี่ว่ามันผิดconceptนะที่ว่าจะขอวีซ่าให้ผู้หญิง พี่ว่าต้องให้ผู้หญิงทางนู้นเค้าขอวีซ่าเข้าไทยถึงจะถูกต้องนะ:D

7. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    อย่าลืมซื้อโป๊ปุ่นมาฝากผมซักแผ่นนะก้าบ พี่ๆ ขอเปน DVD นะก้าบ ไม่งั้นภาพมันไม่ชัดเด๋วไม่ได้อารม

ปล. ถ้าพี่เต้ยเล่นเปนพระเอกเองผมก้อเอานะ พี่ !!!

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    อิจฉาพวกคนไม่มีลูกจังวุ้ย อยากไปไหนก็ลุยได้เลย ...
    ไหนๆ ก็แก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว หาแม่ของลูกเพิ่มแล้วมีมันอีกหลายๆ คนเลยดีฝ่า....

9. Toey_PRC

699
    1
    0
    :D:confused:
    อู้ยยยยส์ ระวังขาดดดดดดนะพี่

10. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek::eek::eek:

เหลืออีกไม่กี่วันแล้วนะครับที่ทัวร์ญี่ปุ่นจะเริ่มต้นขึ้น เพียงแต่ว่าตอนนี้ยังขาดคนที่จะร่วมทัวร์นี้อีกไม่กี่ท่าน อย่างไรก็ช่วยๆกันหน่อยนะครับ คือผมอยากไปดูF1หน่ะครับ อุตส่าห์ยอมเสี่ยงโดนไล่ออกจากกิจการของป๊า ก็เลยอยากไปเที่ยวให้สมใจ

:eek: ช่วยๆเจ้าBenมันหาลูกค้าหน่ะครับ ช่วยๆกันหน่อยน๊ะๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้