ฝากไว้สักคันนะครับแถวปทุมครับ ^_^

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ตุ๋มติ๋ม ฮานามิ, 21 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากไว้สักคันนะครับแถวปทุมครับ ^_^

1. Oat Nitis

Oat Nitis Guest

0
    0
    0
    งามมากครับ ขอภาพมุมข้างบ้างได้เปล่าครับ ปล ถามนิดครับ ล้อสเปคเท่าไหร่ครับ

2. 15 8" อ๊อฟ 15 ครับ

3. Oat Nitis

0
    0
    0
    หน้าหลังเลยหรอครับ แล้วเลี้ยวหรือกระแทกติดมั้ยครับเนี่ย

4. หน้า หลังเลยครับ นั่ง 5 คนยังไม่ติดเลยครับ

5. Oat Nitis

0
    0
    0
    ฮ่าๆๆ รถผมเหลือนิ้วเดียวสอดหน้าหลัง มันจะรอดมั้ยอะครับ จะเปลี่ยนใส่อยู่เหมือนกันครับ

6. แต่ของผม 2 นิ้ว สอดอ่ะครับ555+

7. ยางผม 185 45 15 อ่ะครับมันหลบซุ้ม 555+

8. Oat Nitis

0
    0
    0
    อ่อๆๆ ผม 195/55/15 ไม่ต้องคิดต่อเลย อิอิ

^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้