ใครเคยใส่สปริงโหลดกับโช้คเดิมบ้างแล้วมันเป็นยังไงครับ ให้พี่ๆให้ความรู้หน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Nattanan Duangput, 20 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยใส่สปริงโหลดกับโช้คเดิมบ้างแล้วมันเป็นยังไงครับ ให้พี่ๆให้ความรู้หน่อย

1. Nattpon Juntree

Nattpon Juntree Guest

0
    0
    0
    มันแข็งขึ้นมานิดหน่อยอะคับ ถ้าให้ดีอัดน้ำมันเพิ่มตามลำดับ ก็ได้คับ แต่แนะนำโช๊คสตรัทดีกว่าคับ เอาที่ปรับหนืด ได้จะดีกว่ามากเลยคับ

2. Tora Kan

Tora Kan Guest

0
    0
    0
    เวลาโดดสะพานมันจะกินซุ้มด้วยนะครับ

3. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    สำหรับสเตปแรกๆ โอเคเรยครับ ถ้าต้องการประสิทธิภาพเพิ่มขึ้นค่อยขยับไปเรื่อยๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้