ขออีกรอบว่ะ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย PinkyArmy, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    โทษทีนะครับที่วันเกิดผมได้บอกล่าช้าไปเลยอดเจอเพื่อนๆเลยอ่ะ เลยขอจัดอีกซักรอบวัน ศุกร์ที่ 14 อีกครั้งดีปล่าว ไม่ใช่ไรหรอกอยากเจอเพื่อน(เป็น)ฝูง อ่ะ เพราะ มิตติ้ง ผมก็ไม่ได้ไปอ่ะ ว่าไงครับ ok กันเปล่าเอ่ย ยังไงส่งเสียงบอกด้วยนะครับ คิดฮอดหลายเด้อ :eek:

2. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เต็มที่ครับพี่น้อง เดี๋ยวรู้จักครับ ไว้เจอกันจ้า

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ไปแน่นอนครับคราวนี้ไม่พลาดรับประกัน อิ อิ

4. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    แล้วเจอกันที่ร้านครับ

5. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    อีก 1 กิ๊บเซ็ตหรือนี่

6. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    แล้วร้านไหนละเนี่ย งง อิ อิ

7. PinkyArmy

420
    5
    0
    แดน ไงน้องไปมาวที่อื่นไม่ได้พี่เสียว ไอ้หน่อง จะโดนกระทืบอ่ะ

8. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    กรั๊กกกกกก

9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ย า ว ไ ป คั บ พี่ น้ อ ง

10. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
  11. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ผมต้องทำงาน........ขอเป็นวันเสาร์ได้ไหม.......

12. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    มาไม่ได้ก็ไม่ต้องมา แค่งานวันเกิดเพื่อนแค่นั้นเอง

13. PinkyArmy

420
    5
    0
    อยู่บ้านดูดนมนอนดีกว่ามึงอ่ะ อิอิ :eek:

14. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    :D:D:D:D:Dเข้ามาขำจ้า น้าๆทั้งหลาย:D:D:D

15. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เดี๋ยวพี่จะไม่ขำ นะครับ ศุกร์ นี้อะนะ อิ อิ

16. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    อ้วนเมาแล้วห้าม งอแง นะ......

17. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไม่มีคำว่า งอแง ครับพี่ หลับก่อน อิ อิ

18. PinkyArmy

420
    5
    0
    กระผมขอกราบแทบง้ามเท้าพ่อแม่พี่น้อง เนื่องจาก วันศุกร์ผมงานเข้าครับ ต้องไปทำงานด่วนมากเลย ขอโทษเพื่อนๆทุกคนด้วยนะครับ โอกาศหน้าฟ้าใหม่ค่อยจัดอีกทีนะครับ อิอิ

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    :D:D:D:D

สำหรับเพื่อนต้น ไม่มีใครกล้าว่าหลอกคร๊าบบบบ

20. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    น่าเกลียดหวะ .......ไม่ยอมมา

21. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    งั้นเราไปกันเองก็ได้เนอะ พี่หน่อง อิ อิ

22. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    สนไหมละ..

23. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    สน จ้า วันไหนดีอะ พี่

24. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    EVERY TIME จ๊ะน้อง

25. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ส บ า ย ๆ ไ ม่ ซี เ รี ย ส คั บ

26. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    อยากเมาเหลือเกินไม่ได้เมานานแล้ว ใครก็ได้ทำให้น้องเมาที อิ อิ

27. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ถุยยยยยยยยย สายไหนเราอ่ะ

28. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ส บ า ย ๆ คั บ พี่ น้ อ ง

29. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    นั่นดิ สายไหนอะน้อง...

30. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    สายไหนก็ได้ครับ แล้วพี่จะรองไหมละจ๊ะ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้