ไครรู้บอกที

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย ปัน JZ, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปัน JZ

ปัน JZ New Member Member

5
    0
    0
    ไม่ทราบว่าโช๊ครุนนี้อยู่ใน celicaตัวไหนครับ:confused:

2. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    น่าจะเป็นของ celica ไฟกลม ที่เป็นSuper Strut ครับ

3. ปัน JZ

ปัน JZ New Member Member

5
    0
    0
    พอจะทราบว่าระหัดตัวถังเปล่าครับ

4. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    ถ้าเป็น ไฟกลม เป็น st 205 คับ

5. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    อันนี้ ST202 SS-II/SS-III Super Strut ครับผม

โช้คของ TEIN จะพิมพ์รหัสตัวถังของรถที่ใช้ไว้ใน part no.เลยครับ

ว่าแต่ที่ถามเนี่ย จะเอามาขายเหรอครับ

ขายยากหน่อยนะครับ เท่าที่เห็น บ้านเราไม่ค่อยมีใครมีรถรุ่นนี้ครับ

6. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    รูปนี้รู้สึกว่า เป็นรูปโช้คที่รถผมใส่อยู่ (จำพื้นบ้านตัวเองได้ +)

โช้คชุดนี้เป็นของ Celica ตากลมรุ่น ST202 SS/// Super Strutt (คอม้า)
    ครับ
    :)

7. jay-celica

jay-celica New Member Member

30
    0
    0
    อยากได้แต่ตังไม่มี

ราคามานเท่าไร่ครับมือ2งับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้