เมื่อไหร่จัดทริป ไปต่างจังหวัดกับ บ่

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย นะโม, 3 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    อยากไปต่างจังหวัดแล้ว

มีใครสนใจไปบ้างครับบบบบบบบ

จะได้นัดกันไปทีเดียว

จะได้ไปพร้อมกัน:cool:

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ปายไหนดีล่ะตาโอม วันที่ 10-11 พฤศจิกา ดีป่ะ ปายบางแสนกันไปดู รถวิ่งเซอร์กิส ที่หาดบางแสนแล้วก้อเที่ยวด้วย...ใครไปแล้วไปบ่อยไม่ว่ากัน แต่ไปคราวนี้มี ชาว Van only ไปด้วย น่าหนุก......หรือท่านอื่นมีความเห็นว่าจาไปไหน....ก้อโพส มาเลยคับ

3. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    go go go

4. นะโม

142
    0
    0
    cool

good idea

5. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
  6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    จัดปายยยยยย เมื่อไหร่ว่ามาได้ตลอด

7. nai_tot

471
    5
    0
    ผมว่ามันคงเป็นแค่อากาศ..... ผมพยายามเข้ามาแทบทุกวัน
    แต่สิ่งที่ผมเจอ ผมเจอไม่กี่ท่านที่เข้ามา ที่ผมน้อยใจที่สุด
    ก็คือ ผู้ควบคุม ไม่ทราบว่าทำอะไรกัน 3-4 วันจะเห็นมาที
    ผมชักจะเริ่มท้อแล้ว ถ้ายังเป็นอย่างนี้ผมคงจะลา

ด้วยใจจริงๆ
    ป๋าไหน

8. นะโม

142
    0
    0
    เครียดแทนครับ

ป๋าครับ ใจเย็นๆๆๆๆ

ผมเข้ามาทุกๆวัน

แต่ไม่ค่อยมีไรเลย

ผมเลยบ้างทีแกล้งกวนๆๆๆๆ

โพสต์ไปเรื่อยอ่ะครับ

เอางี้ครับป๋าใจเย็นครับ

ทุกอย่างมีทางแก้ครับ

วันนัดเจอแบบชุดใหญ่ครบๆเลยดีกว่าครับ

เรียกว่าประชุมใหญ่เลยดีไหมครับ

ใจเย็นน่ะครับ ป๋า ไหน ที่เคารพ

น่ะครับบบบบบบบบ

ผมขอร้อง

9. san leo

760
    2
    0

ผมว่างั้นแหละป๋า...:(:cry:

10. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไปไหนบอกล่วงหน้านะครับจะได้เตรียมตัวทัน
    อยากไปทะเล อิอิ

11. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เห็นด้วยอ่ะ..

12. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0

ป๋าคับ..ใจเย็นๆก่อนค๊าบบบ ผมยังไมเคยเจอป๋าเลยห้ามล่าออกเด็ดขาด..อิอิ

13. san leo

760
    2
    0
    คิดถึงป๋าอ่ะ...

14. urvan

423
    0
    0
    sorry

15. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ใจเย็นๆครับพี่ๆ

16. นะโม

142
    0
    0
    ผมก็เริ่ม เซ็งๆ เหมือนกันครับ

17. urvan

423
    0
    0
    ชี้แจงหน่อยคับ เนื่องด้วยมีใครบางคนน้อยใจเรา เราก็ต้องแก้ตัว ชี้แจงหน่อยคับ คือช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่าเลยคับขับรถทั้งวันเลย ยุ่งอยู่กับที่โรงเรียนคับ เป็นโรงเรียนของตัวเองก็อย่างงี้ละคับ แต่ แต่แต่ ผมก็เข้าดูบอร์ดทุกวันคับ รู้ตลอดว่ามีใครเข้ามาบ้างแต่ผมไม่ค่อยได้ตอบกกลับคับ และก็ส่วนผู้ดูแลอีกคนคือ นายเมย์ เขาเน็ตถูกตัดยังไม่ได้จ่ายเงิน เขาก็แจ้งผมให้ทราบแล้วคับ นัดผมจะนัดนอกรอบอีกทีเพื่อจะคุยเรื่องนี้คับทุกคน มีอะไรก็โพสข้อความไว้เลยคับ ไอ้ที่เซ็งเนี่ย ถ้าอยากหายเซ็งผมก็จัดได้เสมอ ใครอยากกิน อยากเที่ยวแชมป์พร้อมเสมอคับ

18. urvan

423
    0
    0
    ใจเย็น ใจเย็น เดี่ยวเราจะไปมิตติ้งที่ทะเลกันคับ เห็นมั้ยว่ามีกิจกรรมทุกเดือน เทียบกับคลับอื่นของเราเจอกันบ่อยกว่าอีกน่ะป๋าคับ

19. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    ใจเย็น ๆ ๆ คับ อากาศร้อน อย่าใจร้อนตามอากาศเลยคับ รวมถึงการใช้รถใช้ถนน ด้วยคับ เปงห่วง ๆ ๆ ส่วนใหญ่ผมก็จะมาอ่านกะทู้เวลาประมานนี้อ่ะคับ ว่างแปบ ๆ ๆ จะพยายามมาปั่นกะทู้คับ วัน ๆ ๆก็อยู่บนถนนหลายชม.อยู่คับเลยม่ะค่อยว่าง

20. นะโม

142
    0
    0
    เรื่อยๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

ไปเรื่อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

knkdnbknhnhknhkncckh,khc;h;hn.nh.kr;cd;lchdrkhl.hjrjne'n.nc.b,bclc.
    cl,blrt;n.bcrb;vrthnv;;'e'ck.nhcj.jchjhejehe'jhe.hc'hc

chel,n;lcje'nj.''ec//echck[

21. nai_tot

471
    5
    0
    บอกแล้วว่ามันอารมณ์คนแก่ อยู่ๆๆยังไม่ไปไหน
    ก็ขอโทษด้วยที่ทำให้เสียอารมณ์ไปกับผมด้วย
    ขอโทษอีกทีครับ

22. aun_motec

149
    0
    0
    วัยรุ่นใจร้อนสงสัยต้องไปแช่น้ำทะเล

23. aun_motec

149
    0
    0
    วัยรุ่นใจร้อนสงสัยต้องไปแช่น้ำทะเล

24. san leo

760
    2
    0

จัดเลยอั๋น เด๋วปายรถอั๋นด้วยคนประหยัดดี:D

25. san leo

760
    2
    0
  26. urvan

423
    0
    0
    สรุปเลยนะคับว่าเดือนนี้เราจะไม่มีมิตติ้งกันนะคับเว้นหนึ่งเดือนแล้วกันเพราะเราจะไปมิตติ้งต่างจังหวัดตามที่พี่สันแนะนำเลยเราจะไปบางแสนคับ...ส่วนเดือนนี้ใครอยากเจอกันก็นอกรอบไปคับ[/COLOR][/B][/B][/COLOR]

27. san leo

760
    2
    0
    จัดคนเลยครายปายมั่ง

28. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    แหมป๋า ใจร้อนอย่างนี้ต้องพาไปแช่อ่าง อิอิ ทะเลคงเอาไม่อยู่ เอางี้หล่ะกันครับ ผมอยากให้ป๋าหาร้านบรรยากาศดีๆแถวๆพระประแดงสักร้าอ่ะคับ อาหารอร่อย ราคาถูกน่ะคับ เดี๋ยวเดือนนี้จะไปแถวบ้านป๋าครับ คนอื่นๆว่าไงครับ ยังไงรบกวนป๋าด้วยน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้