แสดงความยินดีกับ VELOCITY ได้ที่2 vios งาน the best of jazz-vios

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    แสดงความยินดีกับ VELOCITY ได้ที่2 vios งาน the best of jazz-vios ด้วยนะคับเมื่อวันซ้อมตามไปเชียร์เห็นเวลา 17 กว่าก็ลุ้นอยู่ แต่วันแข่งเวลากับดี ก็ดีใจด้วย กับนายโอ๊ด ที่มีประธานดี อย่างนาย ตูนที่ทำรถแรงได้ที่ 2เลย ก็ดีใจด้วยคับ ยังไงฝากทำรถตู้ให้แรงด้วยเน้อ.:eek::eek::eek::D:D

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ปายกันเมื่อไหร่อ่ะ...แข่งที่ไหนกัน

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ก็ดีใจด้วยครับ ยังไงยังอยากเห็นรถตู้ยกล้อได้เหมือนในญี่ปุ่น

ยังไงไปดูมาแล้วก็อย่าให้เสียเที่ยวนะ นายตูน

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับนายแชมป์
    ผมขอเป็นตัวแทนชาว VELOCITY
    กล่าวคำขอบคุณทุกท่าน นะครับ

5. aob2u

aob2u New Member Member

76
    0
    0
    ยินดีด้วยนะคับกับที่2 วันซ้อมแอบไปดูกับนายแชมป์มา เสียดายวันแข่งไม่ได้ไปเชียร เวลาเท่าไรเหรอคับ แพ้ที่1เยอะไหม ขอเป็นตัวแทน grop lardkrabang แสดงความยินดีด้วยนะคับ

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ไปไม่ชวนกานเลย เคืองๆๆๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้