ใครพอมีกระตกมองข้างด้านขวาขายบ้างครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นายสน วินเทจ, 3 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอมีกระตกมองข้างด้านขวาขายบ้างครับ

1. แบบไหน มือปรับ ปรับไฟฟ้าพับมือ และปรับไฟฟ้าพับไฟฟ้า

2. แบบธรรมดาครับ มือปรับ ของ ac ปี 88 เครื่องคาบูครับ

3. Kik Jathupat

Kik Jathupat Guest

0
    0
    0
    มีปรับมือสีดำคู่นึง ถอดตั้งแต่ซื้อรถ

4. ขอรุป กับราคาด้วยครับ

5. แต่อยากได้ สีเดียวกับรถครับ

6. Kik Jathupat

Kik Jathupat Guest

0
    0
    0
    สีเดียวกับตัวรถหายาก เพราะมากะโรงงานเป็นสีดำหมด รูปเดี๋ยวพรุ่งนี้ถ่ายให้ ส่วนราคาเอาไปเลยเพราะเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้

7. ครับ ขอบคุณครับ

8. มันมีรุ่นปรับมือด้วยเหรอครับ พึ่งรู้

9. Aumphibian Ps

Aumphibian Ps Guest

0
    0
    0
    ตัวกับผมเปี๊ยบ แต่เสียดายที่หัวตัวจับปรับกระจกของผม หายตอนช่างมาติดฟิล์ม(จะร้องไห้)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้