ใครเคยมีปัญหาสวิทต์กุญแจสึกบ้างครับ อยากทราบว่าราคาเปลียนใหม่กี่บาท

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ชนก เกียรติบำรุงกุล, 6 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยมีปัญหาสวิทต์กุญแจสึกบ้างครับ อยากทราบว่าราคาเปลียนใหม่กี่บาท

1. Frank Thanadate

Frank Thanadate Guest

0
    0
    0
    เบ้าสตาทหรอครับ

2. ขับอยุ่ดีๆดับครับ

3. Frank Thanadate

0
    0
    0
    มันสึกนี้คือเสียบและดึงดอกกุญแจออกได้เลยใช่ไหมครับ

4. Frank Thanadate

0
    0
    0
    ซื้อมือสองครบชุด 2500-3000นะครับ แต่เบิกใหม่ 7000กว่า

5. ไม่ใช่ๆครับ ตัวหน้าคอนแทคอะครับ

ผมเคยเปลี่ยนค่าเสียหายประมาณ 1700 เบิกใหม่ได้ ไม่ต้องซื้อเซียงกง อู่ฮอนด้าแถวนิด้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้