อยากรู้ว่าชาวEKไปอัดบูธช่วงล่างกันที่ไหน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย PK.K, 18 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    อยากรู้ว่าชาวEKไปอัดบูธช่วงล่างกันที่ไหน ผมจะเอารถขึ้นมาจากกระบี่และรถก็มีสภาพต้องบำรุงรักษาเยอะพอสมควร แต่จะทำเรื่อยๆ
    เบื้องต้นอยากอัดบูธช่วงล่างใหม่หมดครับช่วงล่างเริ่มหลวมแล้ว อยากใครร้านดีๆๆถอดใส่กับบูธช่วงล่างดีดีหน่อยไม่ใช่ของซิ่งนะครับเอาสเต็ปเดิมๆๆ

หน่อยครับ ผมอยู่แถวรามคำแหงสุขา3ครับ

CG 0-400 สาขาไหนก็ได้ แต่ที่ผมเคยไปทำคือ สาขารามอินทราใกล้ๆ กับห้างคาร์ฟู
    ค่าบริการ 3,500 บาท (ค่าของซื้อไปเองต่างหาก) งานใช้ได้ ไม่ผิดหวัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้