คู่มือ RT(เพิ่มรูปตรึม)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย kook za, 21 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    (หายากสุดๆ):cry: :cry: :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤษภาคม 2007
  2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แล้วได้มายังไงล่ะ ตาเจ

จัดมาให้ชมในวันมีทติ้งด้วยน่ะ :D

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไม่มีอะเรา

4. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    เพิ่มเติม

:eek: :eek: :eek: :eek:

5. kook za

217
    1
    0
    :embarassed: :embarassed: :embarassed:

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :rockon: :rockon: :rockon: :rockon: :rockon: :rockon:

7. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    สุดยอดจิงๆๆ:) :)

8. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากได้คู่มือ เครื่อง 12R มากๆๆ

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อายุของคู่มือแก่กว่าเราหลายปีเลย 55+

10. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    เจ๋งมากครับ หามาได้ไงอ่ะพี่ 0_o

11. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แล่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. ผมว่าพี่กอล์ฟต้องมีคู่มือเกียร์แน่ๆเลยเอามาให้ผมดูมั่งจิพี่....โห่ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ....:D :D :D :D

13. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0

55555+ คู่มือเกียร์ 5555+ ฟังแล้วฮา

14. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เอ็งจาเอาไปศึกษาเหรอนายตุ่ย จาเป็น นายกสมาคมเกียร์ อีกตำแหน่งรึไง :LOL:

15. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    เออ นั่นดิ....

ปล.ฮาดีว่ะตุ่ย สุดประเทศเลย..

16. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ไม่ทราบว่าคู่มือrt130ปัจจุบันยังพอหาซื้อได้อยู่รึเปล่าครับ อยากได้จัง

17. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    น่าจะหายากนะครับ แต่ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ก็ยืมของพี่เจไปซีล๊อคหรือสแกนเอาล่ะกัน :D

18. audy!

1,075
    2
    0
    สงสัยว่าจะต้องขอความอนุเคราะจากคุณเจซะแล้วครับ

19. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยังเล่นกันไม่เลินนะเนี่ย

ไอ้คู่มือ "เกียร์" เนี่ย ยังเล่นกันไม่เลิกนะเนี่ย :D:cool:

20. audy!

1,075
    2
    0
    สรุปว่าเป็นคู่มือ "เกียร์"หรอกเหรอครับ! แต่ว่าถ้าได้มาก็ดีเหมือนกัน ผมจะได้มีแนวทางการปฏิบัตรที่ถูกต้อง อิอิอิ

21. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไม่ใช่เข้าใจผิดหรอกครับ

:cool::cool::cool:
    :gossip: ที่ว่าคู่มือ "เกียร์" เนี่ย คือ เกียร์มัวครับ ลองลองผันกลับดูเอาเองก็แล้วกัน ว่ามันคือคำว่าอะไร เพราะที่ RT Club นี้จะเป็นกันเยอะครับ :D:cool:

22. audy!

1,075
    2
    0
    รับทราบครับเพราะว่าผมฝากเนื้อฝากตัวกับสมาคมเกียร์มัวแล้ว อิอิ

23. kook za

217
    1
    0
    เอ่อ....คู่มือ ดาว์โหลดจากNet ครับ....เก็บไว้นานแล้วตอนนี้ไม่มีไฟล์แล้วครับโดนฟอร์เมตไปแล้ว ขอโทษที
    ตอนนี้จำเว็ปไม่ได้แล้วด้วย ฮือๆๆๆๆ

24. audy!

1,075
    2
    0
    ขอบคุณครับคุณเจไม่เป็นไรครับ ถึงแม้ว่าคู่มือไม่มีแต่ความ"มัน!ส์"ยังเหมือนเดิมครับ จริงมั้ยครับพี่น้อง:D:D:D

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D ช่ายเลยครับคุณบอย เป็นกันเยอะ ... ยกเว้นผม อิอิ

26. ช่ายป่าวตาเกียร์..............................โตแล้วน่ะ..อย่าให้น้องๆที่เขาอยากเข้าสมาคมเกียร์ผิดหวังดิ................กร๊าก..กกก..ก....ชาวเกียร์...หุหุ

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คร้าบ ...พ่อคนไม่เกียร์ ๆๆๆ แหม ... มันน่าจะมีหลักฐานไว้สักหน่อยเนอะ วันที่เอ็งพาไปบางใหญ่อ่ะ ขนาดไม่เกียร์นะ ยังเงียบขนาดนั้น :D:D:D

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ช่วงนี้ความมันส์ในบอร์ดอาจจะน้อยหน่อยครับ เพราะแต่ละคนงานเยอะ แต่รับรองว่ามิตติ้งเมื่อไหร่ "มันส์" แน่ อิอิ :D:D:D

29. audy!

1,075
    2
    0
    ใช่แล้วครับสนุกแน่นอน:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้