นัดถ่ายรูปรถในคลับลงหนังสือ 4 โมงเย็น (เสาร์ 29 ก.ย. 50) เพิ่มสถานที่นัดหมายหน้า 4

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ตอนนี้ผมได้ติดต่อกับทางหนังสือนักเลงรถแล้วครับ โดยเค้านัดถ่ายรูปคลับในวันเสาร์ที่ 29 กันยายน 50 ครับ ที่สนามคลอง 5 ยังไงก็เตรียมรถไว้กันด้วยนะครับ มากันเยอะ ๆ นะ ในวันนั้นจะถ่ายทั้ง RT club (พร้อม V.I.P. ทุกคัน) และ THE ZEED ด้วยพร้อมกันเลย (จะมีแบ่งลงหนังสือ FHM ด้วย) เพราะจะได้ไม่ต้องเสียเวลาถ่ายอีก เลยมาแจ้งให้ทราบกันล่วงหน้าครับ เตรียมตัวโมรถกันได้เลยทั้ง RT club และ THE ZEED :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กันยายน 2007
  2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รับทราบครับ..

3. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ทราบครับ

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    รถผมพึ่งชนมาอะจาถ่ายได้มั้ยอะ.........แงๆๆๆ

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับผม

จะไปตามนัดเลยครับ แล้วเรื่องเวลาล่ะ ไม่รู้ว่ากี่โมง? :D:cool:

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เรื่องเวลาเดี๋ยวใกล้วันจะนัดอีกทีครับ ..คาดว่าคงเป็นช่วงกลางวันนะครับ

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รถไม่สวย ไม่แรง แต่อยากถ่ายด้วยได้ป่าวครับ

8. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    จัดไปครับ.................อิอิ(รถผมคงต้องไปโมดิฟลายอีกเยอะเลยอะ)

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งานนี้ไม่เน้นว่ารถจะต้องสวยหรือต้องแรงถึงจะถ่ายได้นะครับ เพราะเราจะถ่ายรวมกันเป็นคลับ รถทุกคันในคลับได้ถ่ายหมด ส่วนคันไหนที่ทำเยอะหน่อยเค้าก็อาจจะคัดไปลงคอลัมภ์เดี๋ยวครับ เอาเป็นว่าอยากให้มากันเยอะ ๆ เพื่อแสดงถึงพลังของคลับเรานะครับ

10. ได้ลงหนังสือ........ซักทีน่ะ อาร์ที คลับ ... สมใจหวังซักที อิอิ.... THE ZEED กรี๊ด.ด.ดด..ดด.ด.ด.ด...ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ.ๆ

11. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    บอกได้คำเดียวว่าพลาดไม่ได้ ต้องรีบเอาแม็กไปซ่อมแล้วเรา:cool:

ปล. ยังไงก็ต้องรบกวนพี่กอล์ฟติดต่อสมาชิกที่พอติดต่อได้อ่ะคับจะได้มากันเยอะอ่ะคับ

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D:D

13. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    กี่โมงง่ะ....ยังโทรบอกด้วยเน้อ....ถ้าติดงานจะได้หาทางโดดงานไปอ่ะ....

14. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    วันเสาร์นี่หว่า....แล้วลูกหินมันจายอมลางานมั๊ยอ่ะ
    ถ่ายกี่โมงบอกด้วยน๊า....ว่าแต่วันเสาร์ปิ๊กมีนัดทำฟันด้วยอ่ะ ตอนบ่าย2.30
    เห้อมันต้องมีอุบปาสักทุกทีเยยยยยยยยย

15. boylpn

775
    2
    18
    ได้เลยครับ ไปตามนัดแน่นอน

เพราะว่าตอนเย็นผมต้องไปดู Concert ของ กรีนเวพที่เซ็นทรัล เวิลด์ ตอน 6 โมงเย็นครับ และตกลงไปตามนัดแน่นอนครับ :D:cool:

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวจะคอนเฟริ์มเวลาอีกทีนะครับ ..... คาดว่าคงเป็นช่วง เช่า - บ่าย ๆ

17. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    วันเสาร์หรือครับ อดเลยเราว่าจะไปทำความรู้จักกับเพื่อนซะหน่อย (ติดงานเต็มๆเลย) ขอโทษที

18. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เอ.......Concert นี้มันย้อนไป30ปีเลยนะคุณบอยทันด้วยเหรอครับ.......อิอิอิ

19. rung_nu

889
    2
    0
    หนังสือ FMM ไม่ช่ายหรอครับพี่ ไม่ช่าย FHM เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พี่จำผิดมั้ง อิอิ :D

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สรุปเรื่องเวลานัดถ่ายรูปนะครับ

1. นัดทางหนังสือเจอกันเพื่อถ่ายรูปที่สนามคลอง 5 เวลา ประมาณ 16.00 น.
    2. ขอทราบจำนวนรถที่จะไปถ่ายในวันนั้นด้วย (จะได้เตรียมช่างภาพไปถูกว่าต้องใช้กี่คน เดี๋ยวถ่ายไม่ทัน)
    3. รถในคลับขออย่างต่ำจำนวน 10 คันขึ้นไปนะครับ
    4. มายิ่งเยอะยิ่งดี ส่วนสมาชิก VIP. ได้ถ่ายทุกคันแน่นอนครับ ไม่จำเป็นว่าต้องใช้ RT เนื่องจากผมได้คุยกับเค้าแล้วว่าเรายอมรับ และถือว่าเป็นสมาชิกในคลับทั้งหมด
    5. แล้วเจอกันนะครับทุกคน ใครไม่มางานนี้ก็อดโชว์ตัวกันไป อิอิ

:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2007
  22. rung_nu

889
    2
    0
    รายงานตัวอันดับแรกเลยนะครับพี่กอล์ฟ....................อิอิ

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆๆ

24. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    แล้วสารภาพอย่างพี่เขียวผมจะได้ถ่ายก่าเค้ามั้ยหว่า
    กลัวช่างภาพจะเป็นบาดทะยักน่ะคับ

25. boylpn

775
    2
    18
    เกือบทัยเหมือนกันแหล่ะ

แต่ว่าฟังแต่ละเพลงแล้วเนี่ยไพเราะทั้งนั้นเลย เลยทำให้อยากไปน่ะครับคุณเชษฐฐ. :D:cool:

ตกลงผมไปตามกำหนดการที่คุณกอล์ฟแจ้งบอกมาอย่างแน่นอนครับผม :D:cool:

26. x kmit'l

265
    1
    0
    ว่าไปคับ:cool: ไปแน่นอนไม่พลาด:cool:

27. x kmit'l

265
    1
    0
    จะเก่าจะใหม่ จะผุหรือทำสีมาแล้ว อย่าไปคิดมากคับคุณลิต อยู่ที่ใจมากกว่าคับผมว่า ยังไงเราก็ RT CLUB :)

28. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่ว่างครับ......ขอโทษที

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาได้หมดครับ เพราะคุณลิดก็เป็นสมาชิกในคลับคนนึง ไม่ว่าจะเก่าแค่ไหน หรือจะใหม่ซิง ๆ ยังไงก็เลือด RT club เหมือนกัน

:sad::sad::sad:

30. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    Ummm.. My RT is a very messy car . from i start my job at pantip i cannot take care my car . My job is very hard and cannot have time for mylife and my salary is very less . But meeting 29/09/50 i think i go . See you later.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้