แนะนำร้านจำหน่ายอุปกรณ์สายไฟ สายลำโพง หางปลา แถวบ้านหม้อหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ลุงหมี, 2 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ลุงหมี

ลุงหมี New Member Member

10
    0
    0
    พอจะมีร้านไหนแนะนำมั่งครับ แบบราคาพอรับได้ ไม่ต้องเดินไปหลายร้าน หรือ อยู่ระแวกเดียวกัน ร้านมีของที่ต้องการครบๆตามนี้ครับ

สาย wiring หลากสี หลายขนาด
    สาย ลำโพง
    น๊อต หางปลา ขนาดต่างๆ
    หลอดไฟเล็ก หลากสี
    แผงวงจร และ ชุด IC

ขอบคุณครับ

2. TukKata

TukKata New Member Member

25
    0
    0
    ง่ายมากครับ ร้านไหนถูกที่สุดซื้อร้านนั้นครับ เพราะคุณภาพเท่ากันครับ มาจากที่เดียวกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้