ขอความช่วยเหลือด้วยครับ เรื่องสัญญาณไฟ OD

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย Bullet, 9 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bullet

Bullet Guest

0
    0
    0
    พอดีไปติดสัญญาณกันขโมยมา ไม่รู้ช่างทำท่าไหน ไฟOD มันกระพริบที่หน้าปัดตลอดเลย จะเป็นที่ระบบไฟของรถรึปล่าวครับ เพราะเห็นช่างรื้อสายไฟมาเยอะเหมือนกัน จะแก้ยังไงดีเนี่ย กลับไปถามร้านเดิมที่ติดสัญญาณกันขโมยให้เขาก็ไม่รู้เรื่อง เกียร์ OD ของเซฟ ถ้าไม่ได้เป็นที่ระบบไฟนจะเป็นที่ส่วนอื่นได้รึปล่าวครับ ตอนนี้กินไม่ได้นอนไม่หลับเลยอะ รักเซฟยิ่งกว่าลูกอะ

2. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    เห็นใจครับผมก้อเคยโดนมาแต่ของผมเองติดสัญญาณมาจาก ABT ศรีนครินทร์ ประมาณ 4000 กว่าบาท(เจ้าที่เค้าบอกมีประกัน 100000 นึงง่ะ)
    เชื่อไม๊ว่า 1 เดือนผ่านมาผมเพิ่งรู้ว่าประตูรถหลังกดรีโมทล๊อคประตูแล้วมันไม่ล็อคเผอิญแฟนผมมือคันหลังผมกดรีโมทมันเปิดประตูออกเฉยเลยจะกลับไปศรีนคริทร์ก้อไกลเลยเอาเข้า ABT ตรงแถวงามวงศ์วานเค้าบอกเซ็นทรัลล็อคผมเสียทางร้านไม่รับผิดชอบผมต้องไปหาอู่ซ่อมเองง่ะ หุหุ ABT

3. mamamusab

mamamusab New Member Member

146
    5
    0
    บอกแร้วให้มาซื้อรีโมทกะตูก้อไม่เชื่อ
    555++

4. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    นี่ยังเหลืออาไรที่ยังไม่มีขายอีกเล่า ตาออยเอ้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้