ช่วยสั่งสอนผมหน่อยนะครับ Plz.

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Nithivat, 8 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    คือผมเพิ่งเริ่มสนใจการดริฟอ่ะครับแต่ตอนนี้ไม่มีความรู้อะไรในหัวเลยทั้งวิธีดริฟและการจูนรถเพื่อดริฟใครพอจะมีคำแนะนำดีๆช่วยสงเคราะห์ผมหน่อยนะครับ ถือซะว่าสงสารเด็กตาดำๆซักคนน๊าๆๆๆๆๆ
    ปล. ตอนนี้ผมมี CIVIC EK95' เก่าๆอยู่คันหนึ่งอ่ะครับช่วยผมหน่อยน๊าๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2007
  2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้