https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/10409148_370897686416674_439960648088848293...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Anuchart Junsig, 11 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ชาติเคยห้อยพระครื่องดังๆ แล้วไปวิ่งผ่านป่าช้าวัดดังๆ ตอนเที่ยงคืนพระจันทร์เต็มดวงคนเดียวมั้ย นั่นล่ะ พระเครื่องดังๆ ก็เหมือน กราวไวน์

3. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    อือหือ!พี่เอ้เปรียบซะผมนี้ต้องอ่านละมโนตามเลย

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    มันก็แค่ทำให้จิตใจฮึกเหิม เท่านั้น เพราะ กระแสไฟลบ (ดิน) มันวิ่งอยู่ในทุกส่วนที่เป็นโลหะอยู่แล้ว ไปเพิ่มน้ำหนักให้ตัวรถอีก แดกน้ำมันอีก เหมือนกัน บางทีห้อยพระด้วยสร้อยเส้นโตๆ วิ่งหนีผีในป่าช้า เหนื่อยเร็วเพราะ สร้อยมันเพิ่มน้ำหนักให้เรา กร้ากๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    กระจ่างแจ่มแจ้งแดงแจ๋ละครับพี่เอ้ ขอบคุณคร้าาาบบบ

6. เอางี้ถ้าสายเดิมๆมันดีอยู่แล้วก็ไม่มีผลอะไรหรอกครับ แต่ทีนี้ คนไม่รู้เรื่องเครื่องยนต์+ ไฟฟ้า และธรรมดาของโลหะกับการไม่ดูแลจุดต่อหลวมไฟฟ้าเดินไม่สะดวก

7. พอเราไปติดตั้งมันก็ไปชดเชยจุดนั้นทำให้รู้สึกว่ามันดีขึ้นไงครับ

8. ผมนี้ปลอกทองแดงขายเลยคับ ลดน้ำหนัก 55555

9. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่เอ้,พี่แอ๊บครับหายสงสัยไปอีกเรื่องละ

10. อ้าว อดขายของเลย

11. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    แล้วที่เป็นกล่องมีสายไฟบวกลบอ่ะพี่เอ้. Palin Omsin

12. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    555+น้องมีอะไรมาเสนอครับ
    จะยอมแบกน้ำหนักเพื่อน้าเลย

13. อ้าวก้คุยกันเรื่องสายกราวน์ไม่ใช่หรอ Anuchart Junsig

14. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    มิราจตัวใหม่ครับ 555+
    ผมเพิ่งรู้

15. น่าจะใช่เหรอ 5555

16. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    ไม่น่าเป็นแอดมินได้เลยคับ แฮ่ะๆๆ

17. Palin Omsin

0
    0
    0
    Ling Nava ก็ พระเครื่อง เลี่ยมกรอบทองงัยลิง

18. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    งั้นใส่ได้เรารถเก่า5555

โดยเฉพาะรถที่เคยทำสี ต้องขูดถึงเนื้อเหล็กขาวๆขันให้แน่น และกันสนิมให้เรียบร้อย แจ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้