สวัสดีค่ะ พี่ๆ ทุก ท่าน.ขอทราบ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Lukwaa Story, 14 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lukwaa Story

Lukwaa Story Guest

0
    0
    0
    สวัสดีค่ะ พี่ๆ ทุก ท่าน.ขอทราบ รายละเอียด.แล็คเพาเวอร์.หน่อยค่ะ.หาซื้อได้ที่ไหน.หรือซ่อม ได้ไหม ขอคำตอบจากผู้รู้หน่อยค่ะ.ตอนนี้แล็ครั่ว ค่ะ ทำไงดี

2. ซ่อม ร้านนี้

3. Reed Boonnao

Reed Boonnao Guest

0
    0
    0
    ซ่อมเกียร์ได้มั้ยอ่ะ? พี่น้อง

4. น่าจะช่วงล่างอย่างเดียวครับ พี่หรีด

5. Reed Boonnao

0
    0
    0
    เดียวถอดกางเกงเดินเข้าไปเลย

6. เก่ากว่า 88-89 ซ่อมไม่ได้พี่หรีด

7. Reed Boonnao

0
    0
    0
    REED 64 คันชัก คันส่ง ไม่ทำงาน โช๊คเสื่อม จารบีรั่ว ฯลฯ ...

8. Kaka Kaakaa

Kaka Kaakaa Guest

0
    0
    0
    กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ ขอด้วยชุด1 ครับ

9. ตามไปด้วยคนคับ

10. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ผลเปนไงแจ้งบอกกล่าวด้วยนะครับ

11. Lukwaa Story

Lukwaa Story Guest

0
    0
    0
    ค่ะขอบคุนนะค่ะพี่ๆ ทุกคนสำหรับคำแนะนำ.

ร้านเฮียฮุก ซ่อมแร็คพวงมาลัยและเพลาขับ ลูกหมาก โช้คอัพ ครับของพี่หรีดต้องไปแก้เส้นดระสัยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้