ฝากด้วยนะครับขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Surasak Seehaamphai, 14 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากด้วยนะครับขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ

1. เชิญครับยินดีต้อนรับเด้อ ^^^

2. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ยินดีครับ รถเงากิ้ป

3. อยากเห็นไฟข้างซ้าย อิอิ

4. 5555+.....พรุ้งนี้โอนให้นะครับพกไปที่มำงานเลย(ห่อดีๆนะครับตอนส่ง)@songkiat Songkiat Mukdapitak

5. ส่งทั้งกล่องเดิมของมันเลย มันเจาะช่องและมีกระดาษล๊อกบังคับไม่ให้เลื่อนไว้แล้ว แค่ติดสก๊อตเทปให้แน่นแค่นั้นเอง

รออยู่นะครับอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้