เงียบครับ ช่างแม่งปรับแคมเบอร์ ลืมล็อคฝาโปรง ไม่มีเงินซ่อมครับ จอดเก็บเงียบๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wissawa Aunyawong, 11 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เงียบครับ ช่างแม่งปรับแคมเบอร์ ลืมล็อคฝาโปรง ไม่มีเงินซ่อมครับ จอดเก็บเงียบๆ

1. จริงเหรอคับ โอ้วผมพูดไม่ออกเลยสู้ๆคับ

2. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    แล้วไม่ดูก่อนล่าาาาาาา

3. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    ซ่อมกันไปครัช5555

4. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
    อาจารย์โจ้เด๋วก็กลับมาหล่อ ฝากระโปรงกับกระจกจิ๊บ ๆ เนอะ

5. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    แค่ฝากระโปรงหน้า กันกระจกหน้า จิ๊บๆน่านักรบอย่าไปกลัวบาดแผล

6. Dimond Coffee

Dimond Coffee Guest

0
    0
    0
    พี่คับมีรูปเต็มๆลงให้ดูหน่อยคับ พอดีว่าจะทําแนวนี้คับ ขอบคุณคับ

7. SodaNamz Arm

SodaNamz Arm Guest

0
    0
    0
    เคยเห็นที่ศรีปทุมบ่อยๆเสียดายเลยครับ

ถ้าไม่ซ่อม ผม ขอไฟ หน้านะ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้