พี่ๆๆค้าบรถผมมีเสียงแปลกๆอ่ะค้าบเวลาผมวอร์มเครื่องวันนี้วอร์มเสร็จก้อไปนั่งเปิดแอร์แล้ว...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Chai Burnout Ramintra, 28 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆๆค้าบรถผมมีเสียงแปลกๆอ่ะค้าบเวลาผมวอร์มเครื่องวันนี้วอร์มเสร็จก้อไปนั่งเปิดแอร์แล้วมีเสียง แกร๊ก แกร๊ก แกร๊กปิดแอร์แล้วเงียบัปิดใหม่เป็นอีกอ่ะคับใครรู้ช่วยบอกที่คับขอบคุณคับ

1. ลูกปืนคอมแอร์รึป่าวครับ ลองเช็คดู

2. คับผมขอบคุนดกับผมมือใหม่หัดเล่นเลยยังไม่รู้

3. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    น่าจะลูกปืนคอมแอรอะครับ ถ้าปิดแอรแล้วเงียบ

เดี็ยวไปให้ร้านที่ออกรถทำให้อยู่คับเค้าซ่อมให้ฟรี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้