.-.- คิดไงกันบ้างครับกับงานวันเสาร์ที่ 8 .-.-

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย kugolfza, 8 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    มันครับ เเต่อากาศร้อนสุดๆๆ

2. komaru

komaru New Member Member

25
    1
    0
    ร้อนมากครับๆๆครับ แต่วันนี้ก็พอใจกับผลงานของรถที่ออกมาพอสมควรครับ รู้สึกวันนี้จะเห็นรถคุณปอใช่ป่ะครับ ผมตูนครับที่ขับวีออสสีเหลืองครับ

3. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ไม่ได้ไปครับทำงานวันเสาร์ เซ็งว๊ะ
    รถสีเหลืองแจ่มมากๆ
    ใครถ่ายรูปบรรยากาศของงานเอามาให้ชมกันบ้างนะ

4. NoNg_GuY

NoNg_GuY New Member Member

44
    1
    0
    ร้อนมากเลยอ่ะ แต่มันส์ดี ไปทีหลังไม่เจอใครเลย เห็นแต่รถจอดไม่เจอตัวเป็นๆๆใครเลยอ่ะ

5. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    รถเสียงโหดจังเลยคับ:D

6. komaru

komaru New Member Member

25
    1
    0
    ขอโทษทุกๆคนด้วยครับที่ไม่ได้เข้าไปรายงายตัวครับ พอดีรถมีปัญหาเมื่อคืนวันศุกร์นั่งประกอบรถเสร็จตี2-3 วันเสาร์ซ้อมเวลาไม่ดีเท่าไหร่ เลยเครียดกันยกใหญ่เลยครับ โอกาศหน้ามีมิตติ้งผมไม่พลาดแน่นอนครับ

7. PORVIOS

PORVIOS New Member Member

129
    1
    0
    ใช่คับ k ตูน เพื่อนเจ้าบอล ยีนดีคับ วันนั้นรถตูนเสียงโหด จิง ชอบ ;)

อากาศวันนั้นร้อนจิง ๆๆ พอใจกับรถตัวเองเหมือนกันนะ ขล้อ 17 เดิมถูกอย่างวิ่งได้ 17.42 ก็ดีแล้ว:D

8. champ...

champ... New Member Member

25
    2
    0
    ขออภัยครับผิดกระทู้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2007
  9. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    เสียดายจัง

10. champ...

champ... New Member Member

25
    2
    0
    อากาศร้อนมั๊กๆครับ ไม่ได้เตรียมตัวมาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้