ด่วน !!! นัด Meeting และ ถ่ายรูปลงหนังสือครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย slimant, 12 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เนื่องจาก พี่ ตู่ ติดต่อ สถานที่ และ หนังสือได้ในวันอาทิตย์ นี้ 16/09/07 เวลา 10:00 น.
    จึงอยากรบกวนเพื่อนๆ ไป รวมกลุ่ม กันที่ สนาม BRC ครับ

ยังไงคุณ สิน จะ โทรไป Comfirm ท่าน ที่ ลงทะเบียน ไว้อีกทีนะครับ
    ต้องขอโทษทุกท่านด้วยที่ผมไม่ได้ไป อำนวยความสะดวกนะครับ พอดีติดนัดสำคัญ
    ยังไงเพื่อนๆไปกันเยอะๆ นะครับ

ต้องรบกวน คุณ ตู่ กับ คุณ สิน อำนวยความสะดวก เพื่อนๆ ด้วยนะครับ
    ติดต่อ ได้ที่ คุณ ตู่ 086-323-2742 หรือ คุณ สิน 089-867-2555
    :)

รายชื่อสมาชิกที่ Confirm แล้ว

1. Either
    2. chonlayut
    3. keng-ep82
    4. sin_91

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2007
  2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เป็นหนังสือ MAHAZINE FAST MULTINEIA นะครับ
    เดียวเวลาเดียวโทรถามให้นะครับ

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    uppppp

รับทราบครับ

5. Either

299
    10
    18
    เอ..คลับเรานี่มีแต่หนุ่มๆ ทั้งนั้นเลยหรือป่าวนะ

ครั้งก่อนเห็นแค่พี่โบว์ คนเดียวที่เป็นผู้หญิง

6. beau99

beau99 New Member Member

4
    0
    0

หุหุหุ นั่นจิ ไปๆ มา ๆ จะดูกลมกลืนไปแล้วนะเนี้ย ว่าแต่ไอ้สนาม BRC เนี้ยมันอยู่ที่ไหน ช่วยแจ้งป้าหน่อย ป้าไม่ทราบ

7. slimant

1,271
    4
    0
    อิอิ เท่าที่ นับดู ตอนนี้ มี Confirm แค่ 3 ท่าน เอง
    สงสัย Club เรา คนน้อย ครับ
    :(

แผนที่ คร๊าบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กันยายน 2007
  8. sin_91

sin_91 New Member Moderator

18
    0
    0
    เดี๋ยวจะโทรแจ้งทุกคนนะครับ แต่ขอตกลงเรื่องเวลาอีกที

9. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    กี่โมงคับ ........... ดัน ๆๆๆๆๆ

10. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    10.30 น. นะครับ
    โทรคุยกันเรียบร้อยแล้วนะ
    เขาบอกว่าให้มากันแต่เช้ากลัวเพื่อนๆๆตื่นไม่ทันนะก็เลยต่อรองกันว่าสัก 10 โมงกว่าๆๆแล้วกันนะ
    หรือว่าเพือนๆๆ อยากจะรองวิ่ง จิมคานาก็ได้นะครับ ก็ได้มาแต่เช้านะ ประมาณ 8.30 นะครับ
    มีอะไรโทรหาได้นะครับ
    ตู่ 086-0337951

11. EP71

EP71 New Member Member

37
    1
    0
    โถ อยากไปนะเนี่ย แต่ติดงานเดี๋ยวต้องดูอีกที ว่าจะไปได้รึเปล่า:cry::cry::cry:

12. ART@@@@@@

ART@@@@@@ New Member Member

16
    0
    0
    ไปด้วยได้ป่ะ

ไปด้วยคนได้หรือเปล่าครับ เเล้วรับได้กี่คัน

13. Either

299
    10
    18

ไปได้สิครับ งาน Meeting อยากให้มาเยอะๆ อยู่แล้วครับ

14. EP71

37
    1
    0
    ไปครับไป

15. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    หน้าสน ๆ แต่ดันมีเรียน บ่าย 4 แถว รามอินทรา .. จะกลับทันไหมหว่า

16. beau99

beau99 New Member Member

4
    0
    0
    ปายยยยย ด้วยยยยยยยยยยยยยยย

แล้วเจอกานนนนนนนนนนนนนนนนนน

17. Either

299
    10
    18
    จะมากันเยอะป่าวเนี่ย ทำมดูเงียบๆ

จะตื่นมาล้างรถแต่เช้า ขออย่าให้ฝนตกเลยนะ สาธุ (-_-/\

พรุ่งนี้เจอกันนะครับ

18. Either

299
    10
    18
    กลับมาแล้วนะครับ

ไปตอน 10.30 ไม่เจอใครเลยครับ เห็นแต่พี่ตู่แข่งรถอยู่ เลยไม่ได้ทัก

รอเรื่อยๆๆๆ จนฝนตก เห็นรถคุณ ART@@@@@@ กับ EP82 คันนึง

แต่ไม่เห็นเจ้าของ รอจนกระทั่งเที่ยงกว่า รอไม่ไหวกลับแล้วครับ

ตกลงนัดกันกี่โมงกันแน่ เซงเลยไปแล้วไม่เจอใคร

มีใครอยู่โซนเกษตร-นวมินทร์ เลียบทางด่วน มั่งมั้ยครับ เผื่อชวนไปนอกรอบกัน

19. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    ส่วนใหญ่นอกรอบ จาไปเจอกันวันศุกร์คับ ปั้ม jet สุดท้ายเลียบด่วน เอกมัย รามอินทรา ประมาน 23:00 เรียนเชิญสมาชิก starlet ย่านรามอินทราคับ

20. chonlayut

1,514
    5
    0
    แล้วทำไมไม่ ไม่เข้ามาทักกันนะ
    เขาก็มาพวกกันอยู่แถวรถพี่นะ
    ทำอย่าคนไม่เคย ไปได้

21. Either

299
    10
    18
    ขอโทษครับพี่ตู่ คือตอนเดินไปที่รถพี่ แต่ไม่เจอตัวน่ะครับ เห็นอีกทีพี่ลงไปซ้อมแล้วอ่ะครับ
    สรุปว่า เมื่อวานเปนไงต่ออ่ะครับ

พี่อุ๋ย รับทราบครับ ก่อนออกรามอินทราใช่มั้ยครับ เดี๋ยวศุกร์นี้จะลองแวะไปครับ

22. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    I AM SORRY

ขอโทษครับทีไปร่วมด้วยไม่ได้ พอดีผมติดส่งงานลูกค้าเย็นวันอาทิตย์แต่คืนวันเสาร์งานยังไม่เสร็จเลยครับก็เลยต้องอยู่ทำจนถึงเย็นวันอาทิตย์เลยครับ ต้องขอโทษพวกเราในกลุ่มด้วยนะครับ ยังไปเจอกันวันศุกร์ตามที่พี่อุ๋ยบอกก็ได้นะครับ

23. slimant

1,271
    4
    0
    สวัสดีครับ ทุกท่าน
    เป็นไง กันมั่งครับ
    พอดีพึ่งกลับจากต่างจังหวัด
    เท่าที่อ่านดู สมาชิกไปกันน้อย หรือ ครับ
    แล้ว พี่ ตู่ นัดกับ หนังสือไว้ มีปัญหา หรือเปล่า ครับ
    ต้องขอโทษด้วยที่ ไม่ได้ไป :(

24. Shoku_EP71

Shoku_EP71 New Member Member

27
    0
    0
    อยากไปด้วยจัง แต่รถซ่อมอยู่ ครั้งหน้าไม่พลาดแน่ๆ

25. EP71

37
    1
    0
    ขอโทษด้วยครับที่ไปไม่ได้ แต่ผมแอบแวะไปตอนทุ่มนึง แอบหวังว่าจะมีใครอยู่บ้าง

26. Shoku_EP71

Shoku_EP71 New Member Member

27
    0
    0
    สรุปได้ถ่ายลงหนังสือมั้ยครับ หนังสืออะไรครับจะได้จับจอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้