ถามหน่อยครับ ยางรองแท่นเครื่อง เปี่ลยน 3 ตัว 2ตัวข้าง ของใหม่ ตัวหน้ามือสองนี่ 5000...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ยุทธพงษ์ ชวาลา, 29 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามหน่อยครับ ยางรองแท่นเครื่อง เปี่ลยน 3 ตัว 2ตัวข้าง ของใหม่ ตัวหน้ามือสองนี่ 5000 แพงมั้ย ครับ

1. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    แพงครับ ผมไปเปลื่ยนที่ช่างเป้ ตัวกลาง 1000 เกียร์1000. ตัวขวา (ตัวสี่เหลื่ยม)1500

2. มิตรซุรุ่นไหน ครับ

3. Ollo Putin

0
    0
    0
    ลูกยางใช้เทียบได้แต่ โครงมันต้องใช้ของเดิมนะครับ

4. ไม่ๆ ครับ ด้านข้างกับเกีย ของหใ่ม ครับ หน้านี่ของถถอดครับ

5. ผมดูในเว็ป 1950 เลย นะของใหม่ อ่ะ

6. แจ่มเลย 555+

7. แอต่ชั่งบอกมันแยกออกจากกันไปแล้วอ่ะ

8. เดี่ยว ลองดู ครับ

9. โพลีเทนซีลแลนท์เป็นยี่ห้ออะไรแบบชนิดหลอดใช่ไหมใช้อัดเข้าตามขอบหรือครับ จะได้ไปทำดูบ้าง

10. เสียรู้เป็น10000 get ละ

11. คำแนะนำที่เป็นประโยชน์ ขอบคุณครับคุณJan

12. Ollo Putin

0
    0
    0
    คุณ วสันต์ ทิวารัตนอังกุร ไปโดนที่ไหนมาครับเป็นหมื่น ฟันกันเห็นๆ

หลายรอบไงครั้ง ครั้งแรกอุดม 5000 ก่า ช่างบอกอย่างแข็ง โดนอีก 3000 2 ตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้