เอา KE70 เดิมๆ ไปดริฟท์ แล้วมันเป็นแบบนี้อ่ะครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย DriftKing, 4 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DriftKing

DriftKing New Member Member

12
    0
    1
    คือปล่อยไหล ลงสะพานมา 140 แล้วหักเลี้ยวเข้ากลางสี่แยกแบบตีวงกว้าง แล้วแตะเบรค มันปัดเลยอ่ะครับ

ปัดแล้วลากไปยาวเลย ผมทำแบบนี้แค่ครั้งเดียว (จริงๆ) รถคันนี้ไม่เคยดริฟท์มาก่อน

เสร็จปุ๊บอีก 2 วันมาใช้รถต่อ คราวนี้ได้ยินเสียงกุกกักๆ ดังมาจากล้อหลัง มันเป็นที่อะไรอ่ะครับ

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    รถมันเก่ามาก มันอาจผุ
    รอยต่อในที่ต่างๆอาจฉีก

หรือ ตรวจดูพวก จุดยึดต่าง เช่น โช๊ค ท่อไอเสีย

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ลูกปืนล้ออาจจะแตกครับ หรือไม่ก็ตามข้างบนครับ

4. nouht_e30_hihop

nouht_e30_hihop New Member Member

87
    1
    0
    แล้วแต่บุญแต่กรรมครับอิอิ.....ตามข้างบนเระครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้