ขอถามปัญหารถนีออนเมื่อขับไปหน้าปัดวัดความเร็วสวิงไปมาไม่นิ่งจะต้องแก้ยังไง

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Surajit Tanasansombut, 31 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามปัญหารถนีออนเมื่อขับไปหน้าปัดวัดความเร็วสวิงไปมาไม่นิ่งจะต้องแก้ยังไง

1. Try Man

Try Man Guest

0
    0
    0
    ของ ผม ทุบ เอาครับอิๆ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ปลั้กสปีดเซ็นเซอร์คงหลวม ไม่ก็แตก...

3. ปลั้กสปีดเซ็นเซอร์อยู่ตรงไหนตรวจดูเองได้ไหม ขอบคุณ

4. Try Man

Try Man Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีรูป. ตำแหน่งแก้ไขจะเยี่ยมมากครับ ตอนนี้ขับ 140 โดยไม่รู้ตัว 55

ช่างดูแล้วปลั้กสปีดเซ็นเซอร์กิ้บล็อคแตก ไม่ทราบว่าปลั้กใหม่มีขายบ้างไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้