โชคร้ายจัง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jate999, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jate999

jate999 New Member Member

25
    0
    0
    ว้นนี่ขับรถอยู่จะเลี้ยว
    ดูดีแล้วนะ อยู่ดีๆมันมาจากไหนก็ไม่รู้
    โดนประตูเต็มบุบเลยครับ

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เศร้า

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมก็เคยครับเจอกับรถเมล์เลยครับ ข้างคนขับเลยครับ

5. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    เสียใจด้วยน่ะครับ

6. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    เสียใจด้วยน่ะคับ

7. Beer_BMS_Services

Beer_BMS_Services New Member Member

83
    0
    0
    ขอผมเคยเจอในที่จอดรถฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต ออกมาจากห้างจะเปิดประตูฝั่งคนขับเปิดไม่ได้
    มองดูจะร้องไห้ครับ ประตูยุบเลย หาผู้ต้องหาไม่เจอครับ ทิ้งไว้แต่รอยยุบกับเศษสีเขียวๆ
    ไม่รู้รถใครสงสัยจะมือใหม่ถอยเข้า โดนเต็มๆ เศร้าเลย

8. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เศร้าคับ...........ต้องทำใจคับ เราไม่ชน เขาก้อมาชน :cry:

9. โดนไรอ่ะ...ครับบบบบบบบบบบบบ.................................

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เราระวังแล้ว แต่เค้าไม่ระวัง ...เสียใจด้วยครับ ผมเคยโดนเหมือนกัน แต่จอดติดไฟแดงอยู่เฉย ๆ นะ มาจากไหนไม่รู้ชนตูดเข้าเต็มๆครับ กระแทกไปโดนคันหน้าอีก สรุปโดนทั้งหน้า - หลังเลย เศร้าไป

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เดี๋ยวผมจะชนพี่นี่แหละ:mad::mad::mad::mad:

12. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เศร้าครับ

13. Beer_BMS_Services

Beer_BMS_Services New Member Member

83
    0
    0
  14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D:D เอางั้นเลยเหรอแว่น

15. audy!

1,075
    2
    0
    หมายถึงชนแก้วรึเปล่าครับ อิอิ

16. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :D :D :D :D :D

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ต้องระวังครับ

เพราะว่ารถรุ่นพวกเราเนี่ย นับวันอะไหล่ยิ่งหายากขึ้นทุกที ยิ่งถ้าเอาไปให้อู่ประกันซ่อมให้ด้วยนะเนี่ย รับรองโดนจอดอยู่ในพงพงหญ้า ให้สาระแหน่มันขึ้นซะอย่างนั้แหล่ะ ต้องระวังให้ดีครับ :D:cool:

18. audy!

1,075
    2
    0
    ใช่แล้วครับตอนที่รถผมทำสีอยู่ใช้เวลา9เดือนครับกว่าจะเสร็จ ส่วนมากใช้เวลารออะไหล่ซะมากกว่าครับ
    เพราะฉะนั้นต้องระมัดระวังให้ดีครับ

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เกือบปีแน่ะ .... ของผมทำสีไป 3 เดือนกว่าก็คิดถึงรถจะแย่ละ :D:D:D

20. audy!

1,075
    2
    0
    แบบว่ารอเก็บตังไปในตัวด้วยอ่ะครับ อิอิ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้