ขออีก3วันนะคับพื่โอ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chanchai Kaslangka Bird Kib, 7 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออีก3วันนะคับพื่โอ

1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
  2. Pangki Ka

0
    0
    0
    วันอาทิตย์หราา คิดถึงลูกชายมากมายยยยยยยยยยยย

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    อิอิ ขอเนียนๆ อย่าลืมหัวเกียร์ผมนะ 555+

4. ปรบมือเลยจ้า ค่าเสียหายเท่าไหร่หรอ

5. อยากได้แบบนี้ชักคันเท่าไรครับ

6. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
  7. วันเสาร์อย่าลืมคิวผมนะช่างเบิร์ด จองเต็มวัน

8. Somphop O Thana

0
    0
    0
    แบบนี้ราคาเท่าไหร่ผมก็ไม่รู้ ต้องอยู่ที่เราด้วยว่าอยากได้ขนาดไหน ของผมยกเครื่องใหม่พร้อมเปลี่ยนเกียร์ะรรมดาด้วย ราคาก็อาจจะสูงนิดนึง แต่ถ้าเอาเครื่องเดิมไปให้ช่างเบิดทำ แล้วก็ลองไปคุยกับช่างดูว่า อยากได้ขนาดไหน มีงบเท่าไหร่ น่าจะออกมาได้ตามต้องการของเรา รมถึงเงินของเราด้วยครับ

9. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    ตามนั้นครับ

10. จริง ๆ อยากได้ ครับ ยิ่งถ้าทำแล้วออกมาดี เยี่ยมเลย ส่วนที่ถามนะครับ จะเืพื่องบประมาณถูก ครับ

11. Jao Kuborn

0
    0
    0
    เครื่องเดิมๆครับ

12. Somphop O Thana

0
    0
    0
    เรื่องงบประมาณ มันบอกไม่ได้จริงๆ ไม่รู้จะบอกยังไง 555+ เอาเป็นว่าถ้ามี 10,000 ก็ทำได้ 20,000 ก็ทำได้ แต่ต้องคุยกับช่างก่อนนะว่าได้แค่ไหนยังไง

13. Jao Kuborn

0
    0
    0
    เก็บงบไว้ทำทีเดียวจบไม่ต้องมาทำใหม่

14. นั้นละที่ต้องการเลย จบ

15. ตอนนี้เกียรกหอน สงสัยไม่พ้น วางเครื่องใหม่

16. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ถ้าวางเครื่องใหม่น่าจะต้องมี 5-60000 ครับ ในกรณีที่ไม่ใช่เครื่องเดิมนะ

17. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    ขับเครื่องเดิม...วิ่งได้ 100-120 ก็หล่อแล้วครับบบบ

18. แต่เจ้าจะมาประทับหน้าเครื่องเลย สั่นมาก 55555

19. วันนื้ของพื่โออีกหน่อย

20. Pangki Ka

0
    0
    0
    จะได้เจอกันแล้ว พร้อมกับเงินในกระเป๋าลอยละล่องง 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้