สงสัยล้อเดิมๆ ของ A31

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย podd, 7 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podd

podd New Member Member

85
    1
    0
    ของเดิมA31 นี่มีแต่แม็กอย่างเดียว จะไม่มีแบบกระทะเหล็ก+ฝาครอบใช่ไหมครับ
    แล้วเป็นแบบขอบเท่าไรครับ
    ที่ถามเพราะจะหาไปใส่รถที่บ้าน เป็น114.3 แล้วดันขับหลังอีก เท่าที่ดูมาก็มี A31 รุ่นเดียวนี่ละครับที่ใส่กันได้ ยังไงแล้วรบกวนด้วยนะครับ

2. teto

teto New Member Super Moderator VIP

77
    7
    0
    ใช่ครับ เป็นล้ออลูมิเนียม ขอบ ๑๕" ๔รู pcd ๑๑๔.๓ ครับ
    ไม่ว่าจะ ๑๒v. หรือ ๒๔v. ครับ

3. 3PAC

3PAC New Member Member

8
    0
    0
    ตามนั้นเลยครับถูกต้องที่สู้ดดดดด เป็นล้ออลูมิเนียม ขอบ 15" 4 รู 114.3 มีฝาครอบล้อครับ
    ทั้งรุ่น 12V. และ 24V. เหมือนกันหมด อ่ะนะ............

4. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ตามนี้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้