อยากทราบชุดที่ท่านT_4wdติดอ่าค๊าบว่ามีอ่ารายบ้างอ่าค๊าบ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย fatdiary, 14 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fatdiary

fatdiary Member Member

54
    0
    6
    อยากทราบชุดที่ท่านT_4wdติดอ่าค๊าบว่ามีอ่ารายบ้างอ่าค๊าบ
    แล้วงบประมานเท่าไรค๊าบ
    แล้วเสียงของท่านT_4wdออกเป็นแนวหนายหลอค๊าบท่าน
    เห็นใช้ซัพของrockfordนิค๊าบท่าน
    ยังไงช่วยตอบทีค๊ษบ
    ขอบคุณมากค๊าบ

2. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ตอบให้ทางข้อความส่วนตัวแล้วครับ :)

3. S k y

S k y New Member Member

3
    0
    0
    ท่าน อยากทราบด้วยคนครับ เล็ง rockford อยู่เหมือนกันครับ
    ขอทราบราคา+แหล่งซื้อและ Spec ของ TMA ด้วยครับผม จะเอามาขับเจ้า rockford นี่แหละครับ
    ทางข้อความส่วนตัวก็ได้ครับ
    ขอบคุญครับ

4. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ตอบให้ทางข้อความส่วนตัวแล้วครับ:)

5. S k y

S k y New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุญครับ

6. oLD_sCHOOL

oLD_sCHOOL New Member Member

9
    0
    0
    ขอด้วยคน

7. Saimon

Saimon New Member Member

56
    2
    0
    เซ็งเลยครับ เวปเฮียอนุวัฒเข้าไม่ได้ซะที ท่านใดมีเวปอื่นแนะนำหน่อยใหมครับ

8. mustang007

mustang007 New Member Member

4
    0
    0
    ผม อยากทราบว่า รถ อีซูซุ TFR 2500 4*4 แคป จะใส่ power amp กะ ใส่ ซับไง อะคับ
    เอา แบป ประมาน ว่า พอเพื่อน ไปไหนมาไหนได้ ตาม ปกติ ( นั้งได้ ซํก 4 คน อะคับ )

ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้